Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีหลายคำถามค่าใจ รบกวนชี้แนะด้วยคับ (จากลาวครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Defago View Post

ลืมบอกไปว่า ตอนนี้ได้ 3.0 GHz แล้วน่ะครับ
    เพี่มไฟ 1.35v แล้วได้เลย ^^
    โอ้วกินไฟน้อยกว่าของผมอีกครับ

Comment

ป๊าดดดดดดด

หนับหนุนให้ลากต่อครับ เอาอีกๆๆ

เอาแบบทำสถิติประเทศลาวขึ้นมาโลด

ยินดีตอนรับสู่ ocz เด้อครับเด้อ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
        QX9650 + Maximus Formula

ไม่ธรรมดาเลยนะครับเนี้ย

เทสผ่านไหมครับ อยากชมผลเทสสักหน่อย
        ผ่านครับ นี้ครับผลเทส

ส่วนนี้คะแนน 3Dmark06

Originally posted by zman
        ป๊าดดดดดดด

หนับหนุนให้ลากต่อครับ เอาอีกๆๆ

เอาแบบทำสถิติประเทศลาวขึ้นมาโลด

ยินดีตอนรับสู่ ocz เด้อครับเด้อ
        อยากลากต่อเหมือนกันครับ แต่ไฟ CPU มันตัน 1.35v เอง
        หมดสนุกเลยอ่า T-T

Comment

ht 1000 ไม่ไหวหรือครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            ht 1000 ไม่ไหวหรือครับ
            โอ่ ได้ครับ เพิ่งปรับเมื่อกี้ พอดีตอนนั้นลดลง แล้วลืมเพี่มกลับ แหะๆ
            เทสผ่านด้วย คะแนนขื้นอีกนิดเป็น 11209

Comment

อ่า
              อยากไปเที่ยวจัง
              อิอิ

Comment

Working...
              X