Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอกไว้เฉยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอกไว้เฉยๆ

เผอิญพึ่งไปซื้อ HIS 3870 IceQ 3 มา
    เปิดกล่องมีไขควงอย่างดีแถมให้ด้วย
    ก็เลยมาบอกว่าอย่าลืมแล้วกันตอนไปประกอบคอมหรือซื้อแยกครั้งหน้า Check ของในกล่องดูด้วยนะจ๊ะ

ครับ รับแซบ
    รถที่ร้านผม (มอไซค์) ก็แถม ไขควง กับ บล๊อกหัวเทียน ปะแก เหมือนกัน หิหิหิ (เยอะกว่า HIS 3870 IceQ 3 หิหิหิ )

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ครับ รับแซบ
      รถที่ร้านผม (มอไซค์) ก็แถม ไขควง กับ บล๊อกหัวเทียน ปะแก เหมือนกัน หิหิหิ (เยอะกว่า HIS 3870 IceQ 3 หิหิหิ )
      งั๊นวันหลังผมไปซื้อไขควง และ บล็อกหัวเทียนที่ร้านคุณ แล้วขอของแถมเป็นมอเตอร์ไซค์ได้เปล่า
      อิอิ

Comment

Originally posted by hitun View Post
        งั๊นวันหลังผมไปซื้อไขควง และ บล็อกหัวเทียนที่ร้านคุณ แล้วขอของแถมเป็นมอเตอร์ไซค์ได้เปล่า
        อิอิ

งั้นเดี๋ยวแถม สาวเชียร์ยาดองหน้าร้านให้คนหนึ่งละกัน

Comment

มอไซ

Comment

ไม่มีรูปไขควงเหรอครับ ถ้าเผื่อถูกใจจาได้ไปซื้อมั่ง

Comment

Originally posted by P3NG View Post
              มอไซ
              llSJ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ครับ รับแซบ
                อยากได้ คันที่มัน OC มาจากโรงงานแล้วมีมั้ยครับ อิอิ

Comment

งั้นเดี๋ยวแถม สาวเชียร์ยาดองหน้าร้านให้คนหนึ่งละกัน

อืม แถมสาวยาดองงั๊นเหรอ งั๊นผมขอแค่ป้ายhonda ที่อยู่ข้างๆได้ไหม
                  ผมมักน้อยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
                    llSJ
                    หอย...
                    llSJ

Comment

Originally posted by hitun View Post
                      อืม แถมสาวยาดองงั๊นเหรอ งั๊นผมขอแค่ป้ายhonda ที่อยู่ข้างๆได้ไหม ดูจากเนื้องานด้านหลังแล้วคงต้องโมอีกเยอะครับกว่าจะดี
                      อิอิ

Comment

มียี่ห้อไหนแถมพริตตี้มะครับ

Comment

Originally posted by irobot13 View Post
                          มียี่ห้อไหนแถมพริตตี้มะครับ
                          มีก้อดีดิจะรีบไปซื้อเลย

Comment

28 ครับ

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
                              llSJ
                              มีการตามเข้ามาแซว

Comment

Working...
                              X