Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกิดจากอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกิดจากอะไรครับ

ผมเล่นเกมอะไรที่เป็นพวกกินสเปคหน่อยบนวิสต้าค้างทุกเกม แต่พอมาเล่นกับ วิน XP กลับไม่ค้าง
    ทั้งที่อุปกรณ์เหมือนกันหมดยกเว้น OS แค่นั้นครับ

ปล.ผมไม่ได้เล่นเกมนะ เรื่องนี้ผมเลยไม่รู้
    ปล2.ผมลองเปลี่ยน driver แล้วนะบน วิสต้า ก็ไม่หาย
    ปล3.ลองใช้ที่เดิมๆก็ค้าง
    ปล4.ผมว่าน่าจะ HDD ส่งข้อมูลไม่ทันบนวิสต้า เพราะตอนมันค้างนี่ไฟสถานะ HDD ค้างแดงแจ๋เลย

เปลี่ยนไดเวอการ์ดจอก็ไม่หายเหรอครับ บน vista

Comment

ไล่ดูแล้วครับ แต่ใน XP กลับไม่มีปัญหาอะไรเลย มึนๆ
      ทั้งๆที่ผมคาดการณืแล้วบน XP ต้องปัญหาเยอะกว่า

Comment

ตะกี้เล่น crysis ค้างตั้งแต่ movie ฉากก่อนโดดร่ม เลย -*-
        Last edited by อิมพีเรียล; 14 Jul 2008, 19:43:25.

Comment

การ์ดจอ ของอะไร ATI รึปาว

Comment

ยังไม่ทันได้เล่นเลยนะนั่น 0oO"

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              การ์ดจอ ของอะไร ATI รึปาว
              ใช่แร้ววววว
              Originally posted by kgb99 View Post
              ยังไม่ทันได้เล่นเลยนะนั่น 0oO"

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                ใช่แร้ววววว
                หิหิหิ

Comment

ตัว วิสต้า โม มารึป่าวครับ

Comment

Originally posted by Picasso View Post
                    ตัว วิสต้า โม มารึป่าวครับ
                    ตัวดั้งเดิมนะ อย่างผมไม่เคยลงพวกวินโดว์โมครับ

Comment

ลงพวก hotfix ไรยังครับ ไม่ค่อยสันทัด ATI

Comment

มันต้องลงด้วยหรือเวลาเล่นเกมอ่ะ

Comment

รุน หุหุ ว่าจะใช้ ati อยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                            รุน หุหุ ว่าจะใช้ ati อยู่เหมือนกัน
                            ก็ว่า ทำไมดัน บ่อย อิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                              ก็ว่า ทำไมดัน บ่อย อิอิ
                              แล้วเล่นได้ยังครับ

Comment

Working...
                              X