Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีเจ้านี่อยู่จะทำอะไรได้มั่งอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีเจ้านี่อยู่จะทำอะไรได้มั่งอะคับ

มีแค่นี้อะคับ

จะดัดแปลงทำอะไรได้มั่งคับ

เคยคิดอยู่ว่าจะเอามาใส่กะ X2 4600+ ไม่รุ้จะใส่ได้มั้ย
    Attached Files

ซิงค์เซิฟเวอร์เหรอครับ

Comment

ทับกระดาษ

Comment

Water block

หรือไม่ก็วางทับ เพวเทียแล้วลองดู

Comment

Originally posted by guyo View Post
          ทับกระดาษ

จะลองดูครับ

Comment

Originally posted by ARRIFLEX View Post
            ซิงค์เซิฟเวอร์เหรอครับ
            เป็นซิ้งค์ 478 อะคับ เคยใส่กะ P4 3.0GHz
            แต่ตอนนี้พัดลมมันพัง ขายึดก้อหายเหลือแค่นี้อะคับ

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ทองแดงด้วยหนิ ซิงค์ชิพเซ็ตน่าจะเวิร์ค

Comment

mod ใส่แทนsinkการ์ดจอครับ เคยทำสมัยไม่มีตังเปลี่ยน เหอๆ

Comment

Originally posted by shady View Post
                    mod ใส่แทนsinkการ์ดจอครับ เคยทำสมัยไม่มีตังเปลี่ยน เหอๆ
                    ไม่รุ้จะเอาอะไรมายึดนี่สิครับ

Comment

เอาซิลิโคนยึด (ได้ป่าว) มือใหม่

Comment

ซิลิโคนยึดไม่อยู่ครับผม มันคนละแบบกับที่ใช้ทาติดกระจกครับ
                        ลองMod ขายึดเล่นๆดูครับจากการตัดอคลีลิคใสเป็นฐาน แล้วก็น่ะ น่าโมเปนท่อสำหรับเล่นLN2 ไอ้นั่นอ่ะเปนฐานได้ ที่เหลือคือที่เก็บความเยนให้LN2
                        Last edited by kewberoz; 9 Mar 2009, 09:46:45.

Comment

Working...
                        X