Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 4200+ แรงๆอย่างนี้ผมเล่นเกมส์ไรไม่ได้เลยครับ.. เป็นไรไม่รู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 4200+ แรงๆอย่างนี้ผมเล่นเกมส์ไรไม่ได้เลยครับ.. เป็นไรไม่รู้

X2 4200+ DDR II 512MB*2 เล่นเกมส์ไม่ค่อยจะได้เลยนะครับ..

เป็นความจำเป็นชั่วครามครับ รอ8600 ครับ ได้ 8600มาแล้ว ใครจะเอา ViRGEไปใช้ต่อมั๊ยครับ.
    ว่างๆ จะเอาผลเทส 3Dmark06 มาลงนะครับ..

ปล.ผิดหมวดย้ายได้นะครับผม..
    Last edited by hornetpc719; 11 Jul 2007, 03:33:01.

โห หรูไปมั้ง ทำไมไม่ใช้ ET4000 ไปเลยล่ะ อันนั้น เล่นไม่ได้แน่นอน ตัวนี้น่าจะเล่น Tombraider ภาค 2 โดยใช้ hardware render ได้อยู่นะ

ว่างๆ ลองรัน 3dmark 2006 มาโชว์เลยครับ

Comment

เหอ ๆ สู้ rage pro เครื่อง dell ผมก็ไม่ได้ เมื่อก่อนเล่น Rag ยังต้องปรับ Low

Comment

S3

การ์ดในตำนาน

Comment

ผมว่า oc cpu สักหน่อยอาจช่วยได้

Comment

การจอ PCI เหมาะกับงานเอกสารครับ

Comment

สุดๆ

Comment

ทำเป็นเล่นไป หาซื้อยากนะนั่นน่ะ S3
                เหอะๆๆ ตั้งกระทู้ซะงงเลย เล่นยิงไข่ ปรับสูงสุดกระทุกมั้ยครับ ลองหน่อยนะ อิๆๆ

Comment

ดีนะยังเปิดได้

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                    การจอ PCI เหมาะกับงานเอกสารครับ
                    server brandname ยักษ์ใหญ่ก้ใช้ pci เหมือนกันนา

แถมบางรุ่นก้ยัดลงบนบอร์ดเลยก้มี แรงดีแท้เจ้า ati rage เนี้ย

Comment

ของแรงๆทั้งนั้น

Comment

ถ้าทางเล่น CRYSIS ได้ เอ้ๆๆ Sims 2 ด้วยสิ อิอิ

Comment

การ์ดน่าสะสม
                          ถ้าขาย PM มาด้วยนะครับ เดี๋ยวผมซื้อต่อเองครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                            การ์ดน่าสะสม
                            ถ้าขาย PM มาด้วยนะครับ เดี๋ยวผมซื้อต่อเองครับ

ซะงั้น อิอิอิ

คุยกันเลยครับ เขาคงต้องการขายอยู่

Comment

หุหุหุไม่รู้จักง่ะ (ทีแรกจำไม่ได้)

พอเห็นปุ๊ปจำได้ปั๊ป S3 แต่ก่อนนิยมนะเหมือนเพิ่งเคยลง driver ไปไม่นาน (เวลาช่างรวดเร็วนัก)
                              Last edited by LoVePaNCaKe; 11 Jul 2007, 22:04:35.

Comment

Working...
                              X