Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM ชิพหายงับ T.T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAM ชิพหายงับ T.T

เหตุมาจาก จะขายแรม เลยทำการแกะซิ้ง ออกเพื่อขาย (กัวคนมะอยากซื้อ เพราะซิ้งมานติดกาว แน่นเดียวจะเคลมปะกันมะได้ว่างั้น ) แต่ด้วยความผิดพลาดทางเทคนิค ได้เรื่องเลยงับ
    Corsair vs. 2Gb Kit ผม กลายเปน 1Gb เดี่ยวๆ เลย แฝดหาย T.T

ps เอาปายส่งซ่อมให้เค้า เชื่อม ชิพตัวใหม่มาให้ได้มะเนี่ย T.T?
    ps2 มะได้ขายคู่มานด้วย ดันมะได้เช็คราคา ดีๆ ก่อง เศร้าเลยวันนี้ อยู่ๆ หาเรื่องเสียตัง T.T
    Attached Files
    Last edited by Teardrop; 26 Oct 2007, 00:10:02.

หลุดออกมาเลยวุ้ย -*-

Comment

กำ เลย
      ลองเอาไปเคลมศูนย์ดูครับ บอกว่าอยู่ดีๆ มันก็หลุดออกมา (เค้าจะเชื่อใหมเนี้ย)
      ถ้าศูนย์ไม่รับเคลมก็ให้เค้าซ่อมให้ นั้นละครับ หิหิหิ

Comment

ชิฟหายจิงๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          กำ เลย
          ลองเอาไปเคลมศูนย์ดูครับ บอกว่าอยู่ดีๆ มันก็หลุดออกมา (เค้าจะเชื่อใหมเนี้ย)
          ถ้าศูนย์ไม่รับเคลมก็ให้เค้าซ่อมให้ นั้นละครับ หิหิหิ
          ว่าแต่มานศูนย์ไหน อะงับ ซื้อมายางมะรู้เลยเนี่ย ==a รู้แต่ประกัน life time (หลุดลอยปายแล้วละ 1 ตัว T.T)

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
            ว่าแต่มานศูนย์ไหน อะงับ ซื้อมายางมะรู้เลยเนี่ย ==a รู้แต่ประกัน life time (หลุดลอยปายแล้วละ 1 ตัว T.T)
            แป๋ววววว แล้วผมจะรู้ใหมครับ นี้
            แรมอยู่กับท่าน นะ ดูวอยเอานะครับ น่าจะ COM7 มั้ง
            ของผมก็ COM7 อะ ใช้อยู่ 2 ตัว

Comment

ผมว่าหาร้าน พวกซ้อม มือถือ เอาลมร้อนเป่า แล้ว แปะให้เหมือนเดิม มานก็ใช้ได้แล้วแหละ
              แต่ ขายต่อไดเหทเรี่นอีกเรื่องเราะมานมีร่องรอยการ บัคกรี แล้ว

Comment

Originally posted by MaKuBeck View Post
                ผมว่าหาร้าน พวกซ้อม มือถือ เอาลมร้อนเป่า แล้ว แปะให้เหมือนเดิม มานก็ใช้ได้แล้วแหละ
                แต่ ขายต่อไดเหทเรี่นอีกเรื่องเราะมานมีร่องรอยการ บัคกรี แล้ว
                ยืนยันงับว่ามะได้ ส่องแล้วงับ ขาชิบ กระจุยหมดละงับ มะมีให้แปะแล้ว T.T

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  แป๋ววววว แล้วผมจะรู้ใหมครับ นี้
                  แรมอยู่กับท่าน นะ ดูวอยเอานะครับ น่าจะ COM7 มั้ง
                  ของผมก็ COM7 อะ ใช้อยู่ 2 ตัว
                  อา เหนละงับ com7 แหะๆ สติกเกอร์ประกันมานอีกด้าน >.<"

Comment

เจอละครับ COM7 นะ เห็นท่านลงใว้ใน บอร์ดขาย นะ
                    เอาเข้าไปเคลมมันดื่อๆ เลย บอกว่าจับไปจับมามันก็หลุดเอง
                    ก็เลยเอามาเคลมครับ ถ้าเค้าบอกว่าเคลมไม่ได้ก็ให้เค้าซ่อมเสียเงินละกัน ถามด้วยละ ว่าซ่อมเท่าใหร่

Comment

จะซ่อมได้มั้ยคับเนี่ย...

Comment

กาวตราช้างแล้วแต่งศพเนียนๆคับ
                        เอาไปเคลมโลด

Comment

ผมซ่อมได้ครับ เอาเป่าลมร้อนซ่อมได้ครับ

หรือไปดูที่กระทู้นี้ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...t=94790&page=2

Comment

Originally posted by AMD View Post
                            ผมซ่อมได้ครับ เอาเป่าลมร้อนซ่อมได้ครับ

หรือไปดูที่กระทู้นี้ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...t=94790&page=2
                            ขาชิพมันขาดกระจุยไปแล้วอะท่าน ลมร้อนเ คงได้แค่ แต่งศพ T.T

Comment

สรุป ขา มาน หัก ด้วย หรอ ครับ เศร้า เลยยังไง บำรุ่ง ยาก เลย

Comment

Working...
                              X