Announcement

Collapse
No announcement yet.

Preview - Sniper: Ghost Warrior แนว FPS สไนเปอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by champdekwen View Post
    แปะไว้แล้วครับ ที่หน้าแรก
    มาวันที่ 24 มิถุนา
    อ้าว มาวันเกิดผมพอดีเลยเหรอ...เหอๆ เกมส์แนวนี้ชอบมากซะด้วย คนสร้างเหมือนจะรู้ใจ...

อย่างน้อยวันเกิดก็มีอะไรให้ได้ตื่นเต้นและปีนี้...เย้!

Comment

โคตรน่าเล่น ความรู้สึกคล้าย BFBC2 มากๆเลย

แต่ไม่ค่อยมั่นใจ กับ ค่ายนี้เลยอะ เห็นแต่ละเกม แล้วเหนื่อยใจ อย่าง Terrorist Takedown 3 ที่เพิ่งมา ไม่สนุกเลย
      แต่ขอให้เกมนี้ เป็นเกม ตัวเปิดค่ายนี้ละกัน เพราะภาพสวย ที่สุดเท่าที่เห็นจากค่ายนี้เลย

Comment

ผมโหลดเดโม่มาเล่นแล้วงับหนุกดีมีใครสนตัวเดโม่ไหมเอามาเลนกันได้ด้วยผมลองกะเครื่องในร้านแลนกันได้ง่ายดายเลยถ้าใครมีเน็ตแรงๆทำฮามาชิคงมันน่าดูอะครับ
        Last edited by stepcomet; 14 Jun 2010, 13:54:52.

Comment

Originally posted by stepcomet View Post
          ผมโหลดเดโม่มาเล่นแล้วงับหนุกดีมีใครสนตัวเดโม่ไหมเอามาเลนกันได้ด้วยผมลองกะเครื่องในร้านแลนกันได้ง่ายดายเลยถ้าใครมีเน็ตแรงๆทำฮามาชิคงมันน่าดูอะครับ
          เอามาจากไหนหว่า มีลิงค์มั้ยครับ เผื่อเพื่อนๆอยากลองเล่นดู

Comment

อัพเดทข้อมูลครั้งที่ 3 ค๊าบบบ.บ..!!

Comment

นี้เลยงับ http://download.pcdome.hu/bdf1de9627...rrior_demo.zip ลองมาแล้วเล่นได้ชัวใช้IDMโหลดได้เต็มสปีดด้วยมีให้ลองแค่2ด่านโหลดกันเลยครับใครจะแลนผ่านฮามาชิก็ดีผมลองแลนกันในร้านแล้วราบรื่นดีงับ

Comment

Originally posted by stepcomet View Post
                นี้เลยงับ http://download.pcdome.hu/bdf1de9627...rrior_demo.zip ลองมาแล้วเล่นได้ชัวใช้IDMโหลดได้เต็มสปีดด้วยมีให้ลองแค่2ด่านโหลดกันเลยครับใครจะแลนผ่านฮามาชิก็ดีผมลองแลนกันในร้านแล้วราบรื่นดีงับ
                โหลดไม่ได้ครับ IDM นี่แหละ
                หรือมีใครโหลดกันได้บ้าง

Comment

แปป1งับเดะหาลิ้งใหม่ให้

Comment

โหลดไม่ได้จิงด้วยมะวานโหลดได้เดะผมอัพให้ใหม่กะได้แปป1นะ

Comment

Part13 พังครับ ขอใหม่ๆ

Comment

ครับเดะอัะใหม่ให้แต่ต้องรอหน่อยนะครับเน็ตผมมานแค่12/1เองอัพช้ามาก

Comment

เสร็จแล้วครับเชินรับไปลอง http://www.mediafire.com/?mn2jzdxn2z2 ใครเล่นแล้วอยากเล่นแลนก็หาฮามาชิมาแลนกันคงมันน่าดูงับ
                          Last edited by stepcomet; 15 Jun 2010, 15:07:00.

Comment

แล้วเล่นออนไลนด้วยได้ปะครับ อยากเล่นหลายๆๆคนอิอิ

Comment

ออนไลไม่ได้งับแต่แลนกันได้ผมคิดว่าถ้าทำผ่านฮามาชิคงมันแต่ผมลองแลนกันในร้านแล้วแลนกันได้งับ

Comment

Working...
                              X