Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดไฟล์กลับจาก Colo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดไฟล์กลับจาก Colo

นอกจากการโหลดกลับจากโปรแกรมช่วยโหลดจำพวก IDM, Flashget กับโหลดกลับผ่านโปรแกรม FTP แล้วมีวิธีไหนอีกมั้ยครับ

สองวิธีบนมันใช้ไม่ได้อะ

ขึ้นรถไปตึก กสท ครับ คิคิ กวนไปป่าว

เท่าที่รู้ก็ไม่มีแล้วนะครับ

Comment

หมดหนทางครับ ผมก็ใช้ วิธี ขึ้นไป กสท ครับ เน้น ไฟล์ 4 Gb -ขึ้นหลายไฟล์ครับ แล้วค่อยไปรับกลับมาครับ

อีกวิธีฝากเพื่อน หรือ คนที่ใช้ colo ไปเอามา อิอิ

Comment

ผมใช้ ReGet Deluxe โหลด อะ เร็วดีด้วย ใช้ดีกว่า Flashget อีก
        Last edited by goldgear; 5 Jul 2008, 14:30:14.

Comment

Originally posted by goldgear View Post
          ผมใช้ ReGet Deluxe โหลด อะ เร็วดีด้วย ใช้ดีกว่า Flashget อีก

มีโปรแกรมและวิธีใช้ป่าวครับพี่

Comment

ไปกะผมป่าว เอาเอา HDD ไปทิ้งไว้ที่นั่นอะ ถ้าบ้้าน พี่ไม่ไกลมาก ใส่ HDD ผผมก็ได้ แล้วก็ย้าย กลับเข้าบ้านพี่

Comment

บ้านอยู่ไหนละครับ ท่านพี่ เผื่อใกล้ จะได้ใช้ HDD ผม

Comment

เชียงใหม่ มาส่งให้หน่อยคับ อิอิ

Comment

Originally posted by iamwinterfall View Post
                  เชียงใหม่ มาส่งให้หน่อยคับ อิอิ
                  อ่อย นั้นเจอกันวันเสาร์ครับ เดียวไปส่งให้ เอาไอพีเครื่องมาครับ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
                    หมดหนทางครับ ผมก็ใช้ วิธี ขึ้นไป กสท ครับ เน้น ไฟล์ 4 Gb -ขึ้นหลายไฟล์ครับ แล้วค่อยไปรับกลับมาครับ

อีกวิธีฝากเพื่อน หรือ คนที่ใช้ colo ไปเอามา อิอิ
                    ผมถามหน่อยครับ

คือว่าเน็ตที่หอผมมัน 1m

ถ้าผมใช้โค แล้วโหลดไฟล์กลับทางเน็ตของหอพัก 1m

ผ่านทาง Ftp อะไรเนี้ยครับ ผมจะโหลดกลับได้เต็มที่ 1m ของเน็ตหอพักผมเลยเปล่าคับ ?

Comment

...

Originally posted by anne555 View Post
                      ผมถามหน่อยครับ

คือว่าเน็ตที่หอผมมัน 1m

ถ้าผมใช้โค แล้วโหลดไฟล์กลับทางเน็ตของหอพัก 1m

ผ่านทาง Ftp อะไรเนี้ยครับ ผมจะโหลดกลับได้เต็มที่ 1m ของเน็ตหอพักผมเลยเปล่าคับ ?
                      1M เต็มๆเลยครับ แต่คุณ จะเปิดอะไรมันก็ช้ามากๆเพราะมันจะใช้ ความเร็วทั้งหมดในการโหลดกลับครับ

Comment

Originally posted by noom4477 View Post
                        อ่อย นั้นเจอกันวันเสาร์ครับ เดียวไปส่งให้ เอาไอพีเครื่องมาครับ
                        พูดจริงพูดเล่นครับเนี่ย

Comment

Originally posted by momaymint View Post
                          1M เต็มๆเลยครับ แต่คุณ จะเปิดอะไรมันก็ช้ามากๆเพราะมันจะใช้ ความเร็วทั้งหมดในการโหลดกลับครับ

1m นี่ใช่ 1m/s รึเปล่าครับ

ถ้าเป็นแบบนั้นจริง น่าจะไหวอยู่ บ้านไกลตึก กสท.

Comment

Working...
                          X