Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมโหลด directx_nov 2008 มา แล้วไม่รู้ว่า จะลงยังไง มีใครช่วยตอบได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมโหลด directx_nov 2008 มา แล้วไม่รู้ว่า จะลงยังไง มีใครช่วยตอบได้บ้าง

ท่านใด เคยอัพเดทบ้างครับ ช่วยหน่อยนะครับ
    ลงแล้วมี Dbug จะเป็นอะไรไหมครับ หรือ เป็นเพราะอะไรครับ
    Attached Files
    Last edited by Rabbit23; 11 Dec 2008, 15:25:54.

โหลดมาขนาดเท่าไหร่ครับ ถ้าเกือบร้อยเมกก็ เมื่อดับเบิลคลิกมันจะให้เราเลือกว่าจะไปแตกไฟล์ไว้ที่ไหน พอแตกเสร็จแล้วก็ตามไปที่แตกไฟล์ไว้ หาตัวที่ชื่อว่า dxsetup.exe มั้งนะครับจำไม่ได้ ที่เป็นรูปคอมอะครับ ติดตั้งตัวนั้นก็เสร็จแล้วครับ แต่ถ้าใช้ winrar ก็ง่ายหน่อยแตกตรงนี้ได้เลยครับ

Comment

ตามข้างบนเลยท่าน

Comment

จขกท

เอารูปของผมมานี้หว่า

Comment

กรรม...มีขโมยรูปอีก ฮ่าฮ่าๆ

Comment

Originally posted by singha View Post
            จขกท

เอารูปของผมมานี้หว่า

ขอโทษครับ คุณเจ้าของรูปครับ ผมก็อยากรู้ว่าถ้าลงแล้ว เป็นอย่างรูป จะมีปํญหาอะไรกับคอม หรือเปล่าครับ

Comment

Working...
            X