Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA 9800GTX+ เป็นไงมั้งคับขอความคิดเห็นด้วยคับ ผู้ที่เคยใช้จะซื้อแล้วจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA 9800GTX+ เป็นไงมั้งคับขอความคิดเห็นด้วยคับ ผู้ที่เคยใช้จะซื้อแล้วจ้า

มันร้อนไหมเอ่ยคับ
    แล้วใช้แบบ ref หรือ non ref กันคับ

clockกันไปไกลไหม
    ???

อีกอย่างคับ ประกันดีไหมเอ่ย ยย

ขอความคิดเห็นด้วยคับ
    ขอบคุนทุกความคิดเห็นจ้า
    ^^
    Last edited by babymilo; 4 Jan 2009, 22:59:57.

non ref ...

Comment

Originally posted by bigbigbig View Post
      non ref ...
      non refดีไหมคับ
      ???

Comment

ความแรงเท่ายี่ห้ออื่นครับ ทั้ง ref และ non ref

oc แล้วแต่ดวงครับ ยี่ห้อเดียวกันชิบเดียวกันยังไม่เท่ากันเลย

เรื่องอื่นรอท่านที่ใช้อีกที

Comment

ดันหัย กำลังสนใจเหมือนกัล

Comment

ถ้าราคาพอๆ กัน ผมดูของแถมและประกันครับ

Comment

Originally posted by babymilo View Post

มันร้อนไหมเอ่ยคับ
              แล้วใช้แบบ ref หรือ non ref กันคับ

clockกันไปไกลไหม
              ???

อีกอย่างคับ ประกันดีไหมเอ่ย ยย

ขอความคิดเห็นด้วยคับ
              ขอบคุนทุกความคิดเห็นจ้า
              ^^
              ref หรือ non ref
              ไม่ได้แตกต่างเลย แค่แตกต่างกันตรง รูปแปป

OC ขึ้นอยู่กับตัวกาดด้วยคับ ใจถึงก็ocโหดไป แรงเหมือนๆกันหมด

ประกันก็เหมือนๆกัน ขึ้นอยู่คับร้านที่ขาย

ผมก็ใช้ EVGA 9800Gtx+ ตัวสันๆอะคับ แรงดี ประหยัดเนื้อที่ กับ สาย 6 pin แค่1 ช่อง เอง

แจ่มๆเหมือนๆกันคับ

Comment

ดีครับ evga (non ref.) เย็น ประหยัดไฟดี แต่มันมียันต์กันแต๊บ เซ็งจิต (ผมพวกมือบอนชอบแกะ)

Comment

Originally posted by panuza View Post
                  ref หรือ non ref
                  ไม่ได้แตกต่างเลย แค่แตกต่างกันตรง รูปแปป

OC ขึ้นอยู่กับตัวกาดด้วยคับ ใจถึงก็ocโหดไป แรงเหมือนๆกันหมด

ประกันก็เหมือนๆกัน ขึ้นอยู่คับร้านที่ขาย

ผมก็ใช้ EVGA 9800Gtx+ ตัวสันๆอะคับ แรงดี ประหยัดเนื้อที่ กับ สาย 6 pin แค่1 ช่อง เอง

แจ่มๆเหมือนๆกันคับ

ขอรูปด้วยคับ

ตัวสั้นอะคับ
                  อยากดูจ้า

แต่ส่วนตัวอยากได้ตัว ref^^

Comment

ideอยู่ที่40c full load50นิดๆ ocไปที่780/1170พัดลม100เปอ

Comment

EVGA ที่เมืองนอกเขาดังนะเออ!

Comment

Originally posted by babymilo View Post
                        ขอรูปด้วยคับ

ตัวสั้นอะคับ
                        อยากดูจ้า

แต่ส่วนตัวอยากได้ตัว ref^^

ก็ตัวที่ ขจกท. เอามานั่นแหละครับ

Comment

Recommend เลยตัวนี้ เห็นในบอร์ดมีคนทดสอบแล้วคับ ตัวนี้เลย ลากไป Core 820 แนะ 3D06 ปาไป 16k ลองๆหาดูคับ เค้าโพสมาไม่่นาน

Comment

Originally posted by kentauji View Post
                            EVGA ที่เมืองนอกเขาดังนะเออ!
                            ยอดขายอันดับ 1 ในอเมริกา ด้วยครับ

Comment

Originally posted by mnojoker View Post
                              Recommend เลยตัวนี้ เห็นในบอร์ดมีคนทดสอบแล้วคับ ตัวนี้เลย ลากไป Core 820 แนะ 3D06 ปาไป 16k ลองๆหาดูคับ เค้าโพสมาไม่่นาน
                              อันนี้เทพเยย
                              ทำไงๆ

Comment

Working...
                              X