Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ sink coolermaster v8 เอามาโชวร์กันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ sink coolermaster v8 เอามาโชวร์กันหน่อย

เห็น sink coolermaster V8 ตัวนี้ มีแต่คนสนใจกันเยอะมาก

เพื่อนคนไหนที่ใช้อยู่ ลองเอามาโชว์ความงามให้เพื่อนใน OCZ ได้ชมกันบ้างสิครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=334525

เข้าไปดูได้เลยครับ สดๆร้อนๆ ยังไม่ได้ส่งเครื่องเลย

Comment

จากความรู้สึกผมเองนะครับ

รู้สึกว่า V8 มอง ๆ ดูแล้วก็ไม่ได้ถึงกับสวยอะไรมากมายนะครับ

แล้วทำไมมีแต่คนสนใจกันเยอะจังเลย ใครได้ไปครอบครองแล้วก็ไม่ปล่อยง่าย ๆ (หายากมาก ๆ)

ใจยังคิดว่า True black ยังสวยกว่าอีก

Comment

แล้วไปซื้อมาทำไมครับ

Comment

ผมว่าv8เป็นอะไรที่ลงตัวนะครับคนถึงชอบอะ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            แล้วไปซื้อมาทำไมครับ
            คือกำลังคิดจะซื้ออยู่ครับ

เคยเห็นแต่ในรูปหน้า Web cooler master ยังไม่เคยเห็นของจริงเลย

Comment

Originally posted by Npermsin View Post
              จากความรู้สึกผมเองนะครับ

รู้สึกว่า V8 มอง ๆ ดูแล้วก็ไม่ได้ถึงกับสวยอะไรมากมายนะครับ

แล้วทำไมมีแต่คนสนใจกันเยอะจังเลย ใครได้ไปครอบครองแล้วก็ไม่ปล่อยง่าย ๆ (หายากมาก ๆ)

ใจยังคิดว่า True black ยังสวยกว่าอีก
              ใช้อยู่ สวยไม่สวยไม่รู้ แต่มันอยู่ที่การจัดวางอุปกรณ์ และการจัดสายด้วยครับ แล้วมันจะทำให้น่าใช้ขึ้นเยอะเลยล่ะ

Comment

โคตรเทพเลยครับ

Comment

V8เปลี่ยนพัดลมได้ไหมครับ เปลี่ยนเป็นThunderBladeสีเขียว12cm อะไรอย่างนี้

Comment

สวยมากเลย

Comment

^^^ของท่านน่าใช้ครับ

Comment

งามแต้ๆ

Comment

อยากรู้ว่าเปลี่ยน พัดลมได้ไหม เหมือนกัน เพราะไม่ชอบสีแดง

Comment

Originally posted by maoking View Post
                            อยากรู้ว่าเปลี่ยน พัดลมได้ไหม เหมือนกัน เพราะไม่ชอบสีแดง
                            เปลี่ยนได้ครับ แต่ตำแหน่งไฟของพัดลมเดิมๆที่ติดมา จะเป็นไฟที่ส่องออกจากตัวพัดลม
                            เพื่อให้แสงออกมาตรงกับช่อง ด้านบนของซิ้งค์นะครับ

แต่พัดลมมีไฟทั่วๆไป ไฟจะส่อง ลงในด้านใบพัด ครับ

Comment

Originally posted by expertkom View Post
                              เปลี่ยนได้ครับ แต่ตำแหน่งไฟของพัดลมเดิมๆที่ติดมา จะเป็นไฟที่ส่องออกจากตัวพัดลม
                              เพื่อให้แสงออกมาตรงกับช่อง ด้านบนของซิ้งค์นะครับ

แต่พัดลมมีไฟทั่วๆไป ไฟจะส่อง ลงในด้านใบพัด ครับ
                              OK ครับ ตัดสินใจได้ซะที

Comment

Working...
                              X