Announcement

Collapse
No announcement yet.

inno 9800gtx+ ดีไหมเอ่ยไม่ค่อยได้ยินยี่ห้อนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• inno 9800gtx+ ดีไหมเอ่ยไม่ค่อยได้ยินยี่ห้อนี้

แบบว่าพอดีจะซื้อการ์ดจอไหม่
    แล้วแถมบ้าน (ระยอง)มันไม่มีXFXเลยอะคับ
    ถ้ามีก็ต้องสั่งมั้ง
    เลยจะถามว่า

inno คุนภาพมันดีไหมเอ่ย ย
    ???
    ถ้าเทียบกับXFX
    อะคับ

แต่แย่กว่ามากจะได้ซื้อXFXจ้า
    แล้วความแรงเท่ากันรึป่าววด้วย
    ????

ใช้อยู่พอดี (ตัว Non.Ref)
    ก็ดีนะ ประกัน COM 7 ก็น่าจะเวิร์ก
    ความแรงก็พอไปวัดไปวาได้

ศึกษาต่ออังกฤษท่อตัน
    Last edited by TWK.; 30 Dec 2008, 15:22:09.

Comment

คับ
      ของผมมันก็ประกัน com7อะมั้ง
      แต่ว่า ขายที่bigit
      จ้า

แล้วถ้าเทียบกับXFXอะคับ
      แล้วในรูปนั้น innoใช่ไหม
      งิงิ
      แต่พี่แกะที่ปิดออกนิ????

Comment

Originally posted by babymilo View Post
        คับ
        ของผมมันก็ประกัน com7อะมั้ง
        แต่ว่า ขายที่bigit
        จ้า

แล้วถ้าเทียบกับXFXอะคับ
        แล้วในรูปนั้น innoใช่ไหม
        งิงิ
        แต่พี่แกะที่ปิดออกนิ????
        XFX ชื่อชั้นดีกว่าหน่อย (ตามราคา)

ใช่ inno3d

แกะที่ครอบออกนะ ใส่ใว้มันไม่แนว

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          XFX ชื่อชั้นดีกว่าหน่อย (ตามราคา)

ใช่ inno3d

แกะที่ครอบออกนะ ใส่ใว้มันไม่แนว
          ถอดแล้วยิ่งแนวหนักเลย
          Last edited by vorakit1; 30 Dec 2008, 12:42:04.

Comment

inno น่านแล้ว ว

Comment

น่าสนใจๆ

Comment

Inno เป็นยี่ห้อเก่าแก่ ของตลาดการ์ดจอในเมืองไทยเลยนะ คุณภาพใช้ได้ครับ แต่ตัว GTX+ หน้าตามันแนวไปหน่อย ถ้าไม่สนใจเรื่องนี้ มันก็โอเคนะ ประกันดีด้วย

Comment

ผมว่ายี่ห้อนี้ดีนะ ผมก้อใช้ 6600 อยู่ 3 ปีกว่าๆล่ะไม่มีปันหาไรเลยนะท่านๆ

Comment

ถอดซิงค์ แล้วยัด t.rad ลงไป บึกบีนดีครับ
                    Last edited by suriyon77; 28 Jul 2010, 17:57:56.

Comment

คุณก็ รู้ผมก็ใช้ เลียนแบบโฆษณากระป๋องตรางู 55+ (inno 9800GTX+) <+3+>

Comment

มายืนยันว่ายี่ห้อนี้เก่าแก่จริงๆ

Comment

ไม่ดีคับ แรง ^^

Comment

ไหนๆแล้ว 2ตัวนี้ Asus 9800GTX+ DK TOP กับ EVGA 9800GTX+ Superclock Edition อันไหนดีกว่ากัน

Comment

Originally posted by bird0852 View Post
                              ไหนๆแล้ว 2ตัวนี้ Asus 9800GTX+ DK TOP กับ EVGA 9800GTX+ Superclock Edition อันไหนดีกว่ากัน
                              Asus 9800GTX+ DK TOP

Comment

Working...
                              X