Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ ตัวล๊อก ซิงค์หัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ ตัวล๊อก ซิงค์หัก

ทำไงดีครับ ผมใช้ amd x2 แล้วทีนี้ เปล่ยน ซิ้งค์ แล้ว ตัวล๊อก มันหักไปข้างนึง ครับ เคลมเมนบอร์ด ก็นาน 3 อาทิตย์ พอจะมีขายไหมครับ ตัว ล๊อกฐาน สีดำๆ อะครับ

เพิ่มรูป
    Last edited by pirsoner; 4 Dec 2007, 10:16:49. Reason: เพิ่มรูป

รู้สึกว่าจะเป็นร้าน tk com ที่พันทิพย์นะคับ ถ้าจำไม่ผิด^^"

Comment

Originally posted by pirsoner View Post
      ทำไงดีครับ ผมใช้ amd x2 แล้วทีนี้ เปล่ยน ซิ้งค์ แล้ว ตัวล๊อก มันหักไปข้างนึง ครับ เคลมเมนบอร์ด ก็นาน 3 อาทิตย์ พอจะมีขายไหมครับ ตัว ล๊อกฐาน สีดำๆ อะครับ
      ถ่ายรูปให้ดูหน่อยครับ เผื่อมี

Comment

ไม่อยากแกะเลอยอะครับ มันเปน ตัวพลาสติกสีดำ อะครับ เพราะวาตอนนี้ผมติดกาวตราช้างไว้ คือ ต้องคลายน๊อด ที่ฐานด้วย ถึง จะอยู่ ถ้าไม่คลาย นี่ แตกอีก ตรงเขี้ยว ล๊อกตรงกลางๆอะครับ มันจะมีสองด้านซ้ายขวา ด้านขวา มันหัก บิ่นๆ ไปอะครับ

Comment

ผมจำเวปของร้านนี้ไม่ได้ ใครช่วยลงให้นหย่อยดิ

Comment

http://www.tkcom99.com/

Comment

ตรงทีวงแดงๆ ไว้นะครับ เห็นไหมเอ๋ย หาซือ้ได้ที่ไหนครับ ตัวดำๆ อะครับ

Comment

Working...
              X