Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีครับ เพิ่งเคยลองQ6600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีครับ เพิ่งเคยลองQ6600

พอดีเพิ่งไปรับมาเมื่อเย็น ผมลองลากแล้วครับตามรูป

ปัญหาคือเทสสี่หัวนี่ใช้อะไรบ้าง ผมรู้แค่ S.PI32MX4 ลองแล้วยังไม่ผ่านครับสงสัยต้องอัดไฟอีก

ท่านที่เคยเทสสี่หัวมาแล้วรบกวนแนะนำด้วยครับ ที่ไม่เคยก็แนะได้เด้อ

MB : Maximus
    Ram : GSkill HK8500
    Sink : U120X
    CPU : Q6600 W24
    Attached Files

อัดไฟอีกเด้ 1.65

Comment

กดไฟ 1.7V ไปโลด U120Ex เย็นอยู่แล้ว อย่าไปกลัวครับลุง

Comment

เย้ย คนแก่คุยกัน ไปดีกว่า 5 5 5

Comment

ไม่มีความรุ้ เข้ามาชมคับ

Comment

กำลังหาแลก 4 หัว

Comment

รอชมคับ

Comment

เกรียนกากก็อยากแรงบ้างแล้วครับ 5555+

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  อัดไฟอีกเด้ 1.65
                  Originally posted by akiTheCrepe View Post
                  กดไฟ 1.7V ไปโลด U120Ex เย็นอยู่แล้ว อย่าไปกลัวครับลุง
                  ไฟมากมันร้อนเครื่องดับครับแสรดดดดด

S-PI 32X4
                  OrthosX2
                  แล้วมีอะไรอีกอ่าครับท่าน

Comment

hyperpi ครับ เทสครั้งเดียว4หัวเลยครับ
                    ปล ของท่านแรงมากๆเลยครับ

Comment

แรงได้ใจ

Comment

Originally posted by guesstp View Post
                        hyperpi ครับ เทสครั้งเดียว4หัวเลยครับ
                        ปล ของท่านแรงมากๆเลยครับ
                        Originally posted by I3K View Post
                        แรงได้ใจ
                        ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมลอง Hyper PI หน่อยอิอิ

Comment

เกรียนกาก ก็อยากแรงครับ

Comment

Originally posted by matoom View Post
                            ไฟมากมันร้อนเครื่องดับครับแสรดดดดด

S-PI 32X4
                            OrthosX2
                            แล้วมีอะไรอีกอ่าครับท่าน
                            ไฟมากเครื่องดับ กากว่ะ
                            ยิงไข่สิวะ แสรดดดดดด

Comment

ใช้ไฟเท่าไหร่ครับนั่น !!

Week 24 เหมือนผมเลย อิอิ

แต่ติดปัญหาที่ผมใช้ซิงค์เดิม เลยไปได้แค่ 3.6GHz ครับ T-T
                              GLORIOUS PC MASTER RACE
                              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                              X