Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช่ HR-01 ลงกันกี่องศ์ อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช่ HR-01 ลงกันกี่องศ์ อะครับ

ของผมเปลี่ยน แล้ว ลงมา นิดเดียวเองอ่า 945 อะครับ

ดันให้ครับ รอดูด้วย

Comment

4-5 องศ์ HR-01 ถือว่าเยอะๆม ครับ กับ ซิลิโคนTt Arctic Silver 5
      เห็นเจ้ หมวย เจได บอกว่าต้องเบริน 8 ช.ม -*-

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
        ของผมเปลี่ยน แล้ว ลงมา นิดเดียวเองอ่า 945 อะครับ
        dfd

Comment

ต่อฮูดรึเปล่าคับ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
            dfd

มีแต่ P4 6XX @ 3.8 จ้า

Comment

เดียวว่าจะไปสอยมาเล่นบ้างอะ ว่าแต่ไม่รู้จะยัดลงเคสได้ป่าว

Comment

ของผม 630@3.75 ใช้พัดลมเป่าตัวหนึ่งอ่ะครับ ไม่ต่อฮูด
                idle จาก 36 เหลือ 31 ใช้ orthos เบิร์น
                fulload 55 เหลือ 43 ครับ ใช้ซิลิโคนที่แถมมาให้อ่ะ

Comment

ลืมบอกครับ ว่าพัดลมที่ใช้ 1800 รอบ
                  ...และดีครับที่ยังยัดลง Gview ของกระผมได้ -_-!!

Comment

สวยเลย ครับ ปิดฝา Gview ลง พอดีเลย
                    ผมไม่ได้ ต่อ ฮูด แต่ใช่พัดลม Tt 1 ตัว 2000รอบแต่ หมุนอย่างรูป 1700 แล้วไม่ได้อยู่ในห้องแอร์ด้วย

จากซิงเดิม 945 50-52 เล่นrag Full50%นิดๆๆเลยนะ 58-60
                    Hr-01 45-47 เล่นrag 50-52 ลงเยอะ เวลา Full นะผมเข้าใจว่ายังงี้

ตอนผมเดินหาร้านเจไดไปเจอ ร้านเปิดใหม่มั้งครับเดินหา เจไดไม่เจอแต่ก็สอย ที่เจไดมาHr-01 - -
                    เชียร์ ADNY 1850 แต่ผมว่า มันก็คลายๆๆ ซิงเดิม

Comment

สวยเลย ครับ ปิดฝา Gview ลง พอดีเลย
                      ผมไม่ได้ ต่อ ฮูด แต่ใช่พัดลม Tt 1 ตัว 2000รอบแต่ หมุนอย่างรูป 1700 แล้วไม่ได้อยู่ในห้องแอร์ด้วย

จากซิงเดิม 945 50-52 เล่นrag Full50%นิดๆๆเลยนะ 58-60
                      Hr-01 45-47 เล่นrag 50-52 ลงเยอะ เวลา Full นะผมเข้าใจว่ายังงี้

ตอนผมเดินหาร้านเจไดไปเจอ ร้านเปิดใหม่มั้งครับเดินหา เจไดไม่เจอแต่ก็สอย ที่เจไดมาHr-01 - -
                      เชียร์ ADNY 1850 แต่ผมว่า มันก็คลายๆๆ ซิงเดิม
                      เงียบลงเยอะเลยครับผม (ไม่ได้อยู่ในห้องแอร์นะ อากาศภายนอก 31.5C)

Comment

ของผมลดได้ 6- 10 องศา ใช้พัดลม 2100 รอบของ

แต่ยังใส่ไม่ดีเท่าไหร่ ว่าจะลองถอดใส่ใหม่ดู

ซิ้งคมมาก บาดซะเลือดไหลเลย

Comment

e6300 @3.2

idel 36 full 55

case coolmaster c5 ปิดฝาข้างได้แต่ไม่ปิด
                          Last edited by baroz; 21 Feb 2007, 08:41:09. Reason: ...

Comment

Working...
                          X