Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่หัดเล่น C2D ขอโชว์หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sprite View Post
    เอาไปเครมแล้วจะได้ ตัวที่เป็น rev. ใหม่มาหรอคับ

จะได้เอาเครมบ้าง เอิ๊กๆ
    แม่นแล้วครับ แต่ต้องขึ้นอยู่กับคารมด้วยเน้อ ตอนแรกก็บอกผมว่าไม่มีของเปลี่ยนเหมือนกัน
    ต้องงัดแม่ไม้มวยโค้ก เอ้ย... มวยไทยมาต่อรองตั้งนานกว่าจะยอมครับ แนะนำว่าไปที่ศูนย์นะครับ
    อย่าไปที่พันทิพเด็ดขาด ส่องบอร์ดยังกะส่องพระแน่ะ เหอๆ จะจับผิดให้ได้ซะงั้น

Comment

ดูแล้วนี่ไม่ใช่มือใหม่แล้วนะครับ

Comment

แรงดีคับ

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
          ดูแล้วนี่ไม่ใช่มือใหม่แล้วนะครับ
          ใหม่จิงๆนะคับน้าปิน ใหม่จนไปเคลมบอร์ดมาแล้วรอบนึงเลย 555+

Comment

มือใหม่มากๆ เลยครับ ท่าน ทำได้ขนาดนี้จะรอชม step ต่อไปนะครับ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
              มือใหม่มากๆ เลยครับ ท่าน ทำได้ขนาดนี้จะรอชม step ต่อไปนะครับ
              ไม่มีก๊อก 2 แล้วเว้ย คนอย่างเราไม่มีกั๊กอยู่แล้น... สงสัยต้องลองเอา DS4 ของนายมาลากดูซะหน่อย อิ อิ

Comment

หลังจากแรมหมดลมหายใจไปไม่กี่ชั่วมันก็ฟื้นคืนชีพขึ้นมาพร้อมกับความเร็วและแรงที่เพิ่มขึ้นอีกนิดซ์แต่ยังเอ๋อๆอยู่เวลาเปิดเครื่องแต่พอเข้า Windows ได้ก็ปรกติแรงใช้ได้ทีเดียว อิอิ

Comment

Originally posted by Peter-C View Post
                  หลังจากแรมหมดลมหายใจไปไม่กี่ชั่วมันก็ฟื้นคืนชีพขึ้นมาพร้อมกับความเร็วและแรงที่เพิ่มขึ้นอีกนิดซ์แต่ยังเอ๋อๆอยู่เวลาเปิดเครื่องแต่พอเข้า Windows ได้ก็ปรกติแรงใช้ได้ทีเดียว อิอิ
                  อีกนิดเดียวครับ เอาให้ถึง 4G ไปเลยครับ แรมวิ่งได้แน่นอนอยู่แล้วครับ

Comment

กำลังพยายามอยู่ครับผมคิดว่า Cpu Ram ไปไหวแน่ๆแต่ว่าบอดมันไม่ไหวคงต้องทำอะไรเพื่อเพิ่มพลังมันซักหน่อยอ่ะครับ

Comment

Originally posted by Peter-C View Post
                      กำลังพยายามอยู่ครับผมคิดว่า Cpu Ram ไปไหวแน่ๆแต่ว่าบอดมันไม่ไหวคงต้องทำอะไรเพื่อเพิ่มพลังมันซักหน่อยอ่ะครับ
                      ขีดไฟแล้วไปต่อเลยคับ อิ อิ

Comment

ขีดจนมันไปต่อไม่ได้ล่ะครับต้อง Hard Mod อย่างเดียว Add M ไปแล้วน่ะครับ

Comment

Working...
                        X