Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu-z ผมมันเป็นอะไรดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu-z ผมมันเป็นอะไรดูให้หน่อยครับ

ผมลอง oc 5000+be <มือใหม่ครับ> แต่ทำไม ในcpuz กับ system properties มันบอกไม่ตรงกันครับแต่ในbios มันขึ้น 2.7 ครับ ส่วนใน cpuz ยัง2.6 เท่าเดิมช่วยตอบให้หน่อยครับ สงสัยมาก

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เอารูปมาโชว ทีคับ

Comment

ตามนี้ครับ
      Attached Files

Comment

version เก่าไปรึเปล่าครับ ลอง update เป็น version ใหม่ดู

Comment

http://www.cpuid.com/cpuz.php

Comment

จะลองดูครับ

Comment

พออัดเพิ่มแล้วมันก็ มาเฉย -*-
              Attached Files

Comment

Originally posted by onoapple View Post
                พออัดเพิ่มแล้วมันก็ มาเฉย -*-
                ใช้ซิ้งอะไรอ่ะดูร้อนๆนะครับ ลองหาซิ้งดีๆหน่อย เพิ่มไฟอัด bus ได้อีกเยาะครับ

Comment

tuniq 120 แต่ห้องป๋มร้อนๆ รออีก 2 เดือนได้ย้ายห้องคงจะอัดอีกครับ ^ ^

Comment

Working...
                  X