Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครต้องการ K9N2 & P45 มาแจ้งเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครต้องการ K9N2 & P45 มาแจ้งเลยครับ

จากที่ผมได้คุยกับคุณพี่ MSI Neo เนื่องจากผมจะประกอบคอมให้เพื่อนครับ

แล้วจะลงบอร์ด ตัว K9N2 Diamond

แต่ยังไม่ได้นำเข้า พี่เค้าก็เลยอยากรู้ความต้องการของชาว OCZ ว่ามีมากแค่ไหน

สำหรับผม K9N2 Diamond 1 ตัวครับ<< เปลี่ยนใจไปเล่น P45 Platinum Zilent แล้ววว สวยก่าแยะ

รูปนะครับ

จากฝั่ง socket AM2+

K9N2 Diamond

K9N2 SLI Platinum

ต่อไปเป็นของ socket 775

MSI P45 Platinum

MSI P45 Diamond

MSI P45 Neo2

MSI P45 Platinum Zilent >> Limited Edition <<

ปล.สวยงามมาก แล้วราคาก็ไม่ได้แพงกว่ายี่ห้ออื่นเท่าไรเลย

ส่วนข้อมูลบอร์ด แต่ละตัว หาที่ได้ที่นี่เลยครับผม

ปล.2 ใครต้องการเมนบอร์ดตัวไหนก็ลองบอกดูนะครับ มันจะมาเมื่อท่านต้องการ((มาก))

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณ เว็บ ocz

...~ MSI จงเจริญ ~...
    Last edited by ~BluesKY~; 20 Jun 2008, 22:24:42.

มาดันเป็นระยะ

ฝากคนที่ผ่านมาช่วยดันด้วยจ้า

Comment

อยากได้ P45 Neo2 ให้ดิ้นกระแด่วตายเลยเอ้า

Comment

Originally posted by sacitarios View Post
        อยากได้ P45 Neo2 ให้ดิ้นกระแด่วตายเลยเอ้า
        สั่งไหมครับท่าน

Comment

กะดึ๊บ อึ๊บ อึ๊บ

Comment

ท่าน ~BluesKY~ ไวจริงๆเลยท่าน

ผมเพิ่งคุยเครื่องนี้กับ พี่ Neo เสร็จก็เห็นกระทู้ท่านละ อิอิ

ปล.ปักหมุดให้แล้วนะน้อง
            ปล. เดียวเอารูปใหญ่ๆมาให้นะ

ขอบใจน้องมากเลย เอิกๆ
            Last edited by MSI-U; 17 Jun 2008, 21:14:35.

Comment

ฮ่าๆๆ ผมคุยกะพี่ Neo ตั้งกะตอนบ่าย แล้ว อิอิ

ขอบคุณคร้าบ ^^

Comment

PSU ระเบิด เพิ่งถอยใหม่ คงไม่มีทรัพยในเวลาอันใกล้ ดันไปละกัน
                ปล MSI P45 Platinum ถ้าราคาเหมือน p 35 Platinum น่าสนเหมือนกันนะ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                  สั่งไหมครับท่าน
                  ขอราคาได้ไหมครับ pm มาก็ได้

Comment

ครับผม

Comment

ราคามาวันนี้แน่นอน สาวก MSI อดใจรอก่อนคร้าบบบ

Comment

เอารูปใหญ่ๆมาฝาก

Comment

ถึงรูขุมขน ^^

Comment

ขอราคาk9n sli platinum/p45neo2และรายละเอียดชิพด้วยสาวกMSI

Comment

รอราคาด้วยคน ^^

Comment

Working...
                              X