Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus กล้องกระตุกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus กล้องกระตุกครับ

Asus A8E ครับ ปัญหาคือกล้องกระตุกครับ ทั้งที่ลงไดร์ฟเวอร์แล้วครับ
    ขอบคุณครับ

กล้อง?

Comment

กล้องเว็บแคมของ NB น่ะครับ

Comment

กระตุกเหมือนกัน

Comment

ถูกครับพี่น้อง เมื่อวานซืนมีลูกค้าเอา A8E มาลง Windows ที่ร้านผมครับ

ลองเปิดกล้อง มันกะตุก ช้า ๆ อ่ะครับไม่รู้ว่าเป็นอะไร หรือว่าเป็นกันหมดเลย A8 เนี่ย

Comment

เป็นเรื่องธรรมดาครับ ของผม F8 ก็กระตุกครับ ขนาดใช้กับ Vista แล้วแท้ๆ ยังมีกระตุกเป็นช่วงๆเลย เฮ้อ เซ็ง

ยิ่ง XP ไม่ต้องพูดถึงเลย กระตุกบรรลัย

Comment

กระตุกนี่ เจอเฉพาะ XP ครับ
              ลอง Driver ตัวนี้ครับ
              http://www.uploadd.com/download.aspx...CTXCC5BR9NN8U2

Comment

ผมลื่นปื๊ดเลย

Comment

Originally posted by Alderwood View Post
                  กระตุกนี่ เจอเฉพาะ XP ครับ
                  ลอง Driver ตัวนี้ครับ
                  http://www.uploadd.com/download.aspx...CTXCC5BR9NN8U2
                  ขอบคุณครับ ลงไดร์ฟเวอร์ตัวนี้แล้วหายป๊ะทั่น อิอิอิ

Comment

Originally posted by saksith View Post
                    ผมลื่นปื๊ดเลย
                    ทำงัยให้ลื่นครับ ผมว่ามันน่าจะเป็นที่วินโดว์ด้วงยนะครับ
                    เพราะตอนซื้อมาครั้งแรกผมลงวินโดว์ใหม่เลย ใช้ตัว xp original กล้องก็ไม่ค่อยกระตุก
                    แต่พอเอาวินโดว์ที่ถูกโมมาลง กล้องมันกระตุกทันทีครับ

Comment

ของผมมันกระตุกเฉพาะที่มืดอะครับ
                      ถ้าใช้ในที่สว่างก้อปกติดีนะ

ปล. ใช้ F8 ครับ

Comment

ไต้หวันส่ง driver มาให้ 2 ตัว เคยโพสต์ไปแล้ว แต่ตอนนี้ลิงค์ตาย ก็เลยเหลืออีกตัวที่มันใช้กับ F8 ได้อยู่ตามลิงค์ที่ให้ไปล่ะครับ ที่เคยลองก็กระตุกน้อยลงเยอะครับ

Comment

ผมก้อใช้รุ่นนี้นะครับไม่กระตุกเลยครับ

Comment

ของผมไม่กระตุกเลยครับ เพราะหาที่เปิดไม่เจอเลยแหละ แหะๆมือใหม่ครับพี่ๆท่านใดพอจะช่วยผมได้มั้ยครับ
                            อ้อผมลงวิสต้าครับ ขอบคุณครับ x80l series

Comment

Vista ต้องลง Life Frame ครับ แล้วก็ใช้โปรแกรมนี้ล่ะเปิดดูกล้อง

Comment

Working...
                              X