Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิปกติมั้ยอ่ะแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิปกติมั้ยอ่ะแบบนี้

เครื่องผม compaq v3443au การ์ดจอ 6150go อุณหภูมิอยู่ที่ประมาณ 80 องศาเซลเซียส ตลอดเลยครับ ไม่ทราบว่า ปกติหรือว่าร้อนมากอ่ะครับ เปลี่ยนบอร์ดมา2ครั้งแล้วเนี่ย ช่างบอกว่า การ์ดจอทำงานไม่เต็มที เลยเปิดติดบ้าง ไม่ติดบ้าง แต่ตอนนี้ หมดประกันแล้วครับ

80นี่ IDLE หรือ FULLLOAD ถ้าIDLEขอบอกว่า โค ตะ ระ ร้อนเลยครับ อาจเน่าได้อีกในไม่ช้านี้

Comment

ร้อนนะครับ 80C เนี่ย แต่ว่า

เวลาที่ เช็ค ได้เล่นเกมอยู่หรือป่าวครับ

Comment

ไม่ได้เล่นเกมส์เลยครับ เปิดเครื่องมาก็60แล้ว แล้วก็วิ่งเพิ่มมาเรื่อยๆจนถึง80แล้วคงที่อ่ะ ใช้แผ่นพัดลมแล้วนะเนี่ย
        ปล.IDLE หรือ FULLLOAD มันคืออะไรหรอครับ ช่วยบอกด้วยครับ

Comment

ผมว่าร้อนมากครับพี่น้อง

Comment

อาจจะเป็นที่ฝุ่นเข้าไปเยอะก็ได้ครับ พัดลมมันดูดเข้าไป ถ้ากล้าถอด ลองถอดมาทำความสะอาดชุดความร้อนดูน่าจะหายนะครับ

Comment

อุณหภูมิคนเราประมาณ 30 องศาคับ

มากกว่านั้นคาดว่าจะไม่สบาย ต้องหายากินนะ

Comment

Originally posted by abashadaba View Post
                อุณหภูมิคนเราประมาณ 30 องศาคับ

มากกว่านั้นคาดว่าจะไม่สบาย ต้องหายากินนะ
                ขำๆ ใช่มั้ยครับเนี่ย

Comment

Working...
                X