Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆครับ ตอนนี้ป๋มใช้ Intel GMA 3100 ถ้าจะซื้อ HD4870 มาเปลี่ยน จะแรงขึ้นมั้ยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆครับ ตอนนี้ป๋มใช้ Intel GMA 3100 ถ้าจะซื้อ HD4870 มาเปลี่ยน จะแรงขึ้นมั้ยอะครับ

พี่ๆครับ ตอนนี้ป๋มใช้ Intel GMA 3100 อยู่ ถ้าจะเปลี่ยนเป็น HD4870 จะแรงขึ้นมั้ยอะครับ คือป๋มไม่ค่อยรู้เรื่องการ์ดจอซักเท่าไรอ่ะครับ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ

อ่อ ป๋มฝากอีกกระทู้หน่อยนะครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=363873

ราวฟ้ากับดิน
    ต่างกันเยอะมาก ๆ
    Last edited by TWK.; 1 Jan 2009, 23:54:07.

Comment

เจ้าของ member โพรสเอง หรือ เด็กแถวนั้น แอบตั้งกระทู้คับ แหลมาก

Comment

ผมว่าไม่ค่อยต่างครับ เล่นเกมไพ่ กับเกมยิงไข่ไดโนเสาร์ เฟรมเรตสูสีกันครับ

3DMark06 ก็สูสีครับ คะแนนห่่างกันไม่เกินแสน

Comment

ผมบอกให้เลยนะครับว่า ไม่รู้จะเปลี่ยนทำไมครับ 4870 นี่รุ่นเมื่อ 7 ปีก่อนนะครับ ส่น 3100 เพิ่งออกมาไม่นาน ฮิตกันมากครับรุ่นนี้

อีกอย่าง 3100 ราคาแพงมากครับ แค่ออนบอร์ดแต่อย่าดูถูกนะครับ แรงที่สุดในโลกตอนนี้แล้ว ท่านคงรวยแน่เลย เพราะราคากว่า 3 แสนแน่ะ แค่บอร์ดแบบถูกสุดนะครับ

อีกอย่าง ผมอยากบอกว่า 55555555555555555555555+ ครับ

Comment

ขอบคุณครับพี่

Comment

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ราวฟ้ากับดิน
                ต่างกันเยอะมาก ๆ
                อ่อ อย่างนี้นี่เอง คงต้องหาซื้อ 4870 ซะแระ รุ่นคนนิยม ขอบคุณครับ
                Originally posted by Mazzard View Post
                เจ้าของ member โพรสเอง หรือ เด็กแถวนั้น แอบตั้งกระทู้คับ แหลมาก
                ผมนี่หล่ะ เล่นเอง วิเคราะห์กระทู้หน่อยก้อจะดีนะ ห้องนั้นเงียบ GIGA ไทยแลนก้อเงียบ เลยเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ 5555555555555
                Originally posted by Toffeecheese View Post
                ผมว่าไม่ค่อยต่างครับ เล่นเกมไพ่ กับเกมยิงไข่ไดโนเสาร์ เฟรมเรตสูสีกันครับ
                3DMark06 ก็สูสีครับ คะแนนห่่างกันไม่เกินแสน
                ขอบคุณครับ
                Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                555555555555555555555555555
                Last edited by Camfrog_Terms_Of_Service; 2 Jan 2009, 00:11:47.

Comment

เป็นอะไรที่ไม่น่าเชื่อ

Comment

ถ้า MOD เห็นว่ากระู้มีสาระดี 555+ ก้อพิจารณาลบนะครับ ถ้าเมพท่านใดเข้ามาอ่าน ก้อขอเชิญตามไป กท นั้น แก้ไขปัญหาหรือร่วมฮาด้วยนะครับ 55555555555 ขอบคุณครับ

Comment

ได้ยินเสียงอะไรดัง แป้ก ๆ อ่อที่แท้ก็มุข เอิ๊กๆ

Comment

ไม่ต้องเปลี่ยนครับ แรงไม่ต่างกันเท่าไหร่ครับ

Comment

-.-

นิสนึง

Comment

- -*

Comment

ไม่อยากจะพูดคับ
                              เด๋วจะตกใจเอา อิอิ

Comment

Working...
                              X