Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดร์ E HDD ไม่โชว์ ตามรูปเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดร์ E HDD ไม่โชว์ ตามรูปเลยครับ

skp

ใน disk management ยังโชว์อยู่นะครับว่ามีไดร์ E นะครับ แต่มันไม่ยอมโชว์ใน my computer แล้วก็ตอนลง window ก็ไม่โชว์นะครับ แล้ว ไอ้ EISA Configuration จะเปลี่ยนให้มันเป็นเหมือไดร์อื่นได้ยังไง ใครรู้แก้ยังไงช่วยบอกที่นะครับข้อมูลสำคัญอยู่ในนั้นเยอะมากเลย
    Last edited by kurosaki69; 6 Feb 2009, 00:57:15.

ไม่มีใครแก้ได้เลยหรอครับ เง้อๆๆๆ

Comment

Originally posted by kurosaki69 View Post
      skp

ใน disk management ยังโชว์อยู่นะครับว่ามีไดร์ E นะครับ แต่มันไม่ยอมโชว์ใน my computer แล้วก็ตอนลง window ก็ไม่โชว์นะครับ แล้ว ไอ้ EISA Configuration จะเปลี่ยนให้มันเป็นเหมือไดร์อื่นได้ยังไง ใครรู้แก้ยังไงช่วยบอกที่นะครับข้อมูลสำคัญอยู่ในนั้นเยอะมากเลย

ยังไม่ได้สร้าง พาร์ทิชั่นหรือเปล่า ลองใช้ partitionmagic มาลองสร้างดูสิ

Comment

สร้าง partition ใหม่เลยครับ

Comment

Working...
        X