Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD ไหม้จากข้างในเคลมได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD ไหม้จากข้างในเคลมได้ป่าวครับ

HD ไหม้จากข้างในเคลมได้ป่าวครับ สภาพภายนอกแบบว่านิ๊งๆเลย -*-

ปล. Seagate เพิ่งใหม้ไปเมื่อกีสดๆร้อนๆ หอมเลย -*-

หาอะไรมาดับกลิ่นแล้วไปเคลมได้ครับ

เอาไส่หม้อแล้วหาถ่านไม้ หรือ ข้าวสารก็ดูดกลิ่นครับ

แล้วหา เพื่อนสาวไปเคลมทำหน้า แบ๊วๆ กันเหนียวจะดีมากครับ

Comment

ในครับ ถ้าประกัยของ synnex นะครับ ผมใหม้ เลย แต่ เอากลิ่นออกให้หมด ก่อนนะครับ

Comment

ไหม้จากการใช้งานปกติหรือเปล่าครับ?
        ถ้าปกติ ก็ไม่น่ามีปัญหาครับ

Comment

หุหุ กำลังพิมพ์งานล๊อตใหญ่เลย -*- ไปซะแร้ว -*- สงสัยจาลง Vitural เยอะจัด -*-

-*- งั้นเดี๋ยวผมเอาสเปรย์ฉีดดีกว่าครับ ผ่านฉลุย -*-

Comment

ผมเคยซื้อ HDD Seagate 1.7 GB มาจากเพื่อนถูก ๆ ซื้อมาแล้วเล่นไปได้ซัก 2 เดือน เจ๊ง ไม่รู้ทำอย่างไร สุดท้าย ผมไปให้ร้านที่เสรี แบบว่าร้านขาประจำซื้อของเขามาหลายปีแล้ว ติด VOID สวมรอย เอาไปเคลมกับ DCOM ได้ของใหม่มาเฉยเลย ตอนนั้นเอาไปขายได้หลายตังค์ สบาย ๆ เลย ซื้อมา 500 เอง เคลมเสร็จ เอาไปขาย ร้านเขารับซื้อ 2000 กำไรเห็น ๆ

แต่เล่นแล้ว HDD ไหม้คาเครื่องไม่เคยครับ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
              หาอะไรมาดับกลิ่นแล้วไปเคลมได้ครับ

เอาไส่หม้อแล้วหาถ่านไม้ หรือ ข้าวสารก็ดูดกลิ่นครับ

แล้วหา เพื่อนสาวไปเคลมทำหน้า แบ๊วๆ กันเหนียวจะดีมากครับ
              เรื่องเอาเพื่อนสาวไปนี่แจ่มครับ เดี๋ยวผมเอาไปประยุกต์ใช้บ้าง อิอิ

Comment

Working...
              X