Announcement

Collapse
No announcement yet.

spark 8800GT ZERO 512MB ราคาล่าสุดเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spark 8800GT ZERO 512MB ราคาล่าสุดเท่าไหร่ครับ

spark 8800GT ZERO 512MB ราคาที่ล่าสุดและถูกที่สุดเท่าไหร่ครับตอนนี้

7650 ครับ ราคาจากเว็บ advice

Comment

ร้านส่วนใหญ่ที่ชั้นสามเคาะราคามาที่ 7800-7850 ครับกระผม

Comment

งามทั้งทั้งการ์ดทั้งราคาเลยครับตัวนี้

Comment

Originally posted by rsun View Post
          7650 ครับ ราคาจากเว็บ advice
          ผมเข้าเวบนี้แล้วจะเข้าดูสินค้าทั้งหมดตรงไหนอะครับ หน้าเวบมันมีแต่สินค้าแนะนำ หรือต้องสมัครก่อนครับ

Comment

แรงงงง + สวย

Comment

ทำไมราคามันถูกกว่าของยี่ห้ออื่นๆล่ะครับ
              มันแรงน้อยกว่าเหรอ
              มีใครใช้รึยังอ่ะครับมารีวิวให้ชมหน่อยสิ ^^

Comment

ถูกเพาะว่ามันคือ สปาร์คคค

Comment

กล่องแนวด้วยนะท่าน กล่องกางเกงใน

Comment

ที่เชียงใหม่ ร้านไหนพอมีขายบ้าง ราคาเท่าไร ใครอยู่เชียงใหม่ รู้ราคาและสถานที่ บอกทีครับ แถมอีกนิดอยากรู้ สองตัว ร้านเชียงใหม่น่ะ
                    spark zero กับ spark gefore 9600 gt

Comment

Originally posted by arrowspeed View Post
                      ที่เชียงใหม่ ร้านไหนพอมีขายบ้าง ราคาเท่าไร ใครอยู่เชียงใหม่ รู้ราคาและสถานที่ บอกทีครับ แถมอีกนิดอยากรู้ สองตัว ร้านเชียงใหม่น่ะ
                      spark zero กับ spark gefore 9600 gt
                      สอบถามที่ pc-cm เลยรับ

Comment

8800GT ZERO 512MB กับ9600gt ไหนแรงกว่ากานครับ

8800GT ZERO 512MB กับ9600gt ไหนแรงกว่ากานครับช่วยหน่อยครับกำลังตัดสินไจ

Comment

ผมซื้อมา 7650 บาทที่ร้านข้าง Bisitek ครับ ส่วน ลงถังเรียบร้อย ตัวการ์ดงานสวยงามดีมาก

Comment

spark จะดีหรอ - -*

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
                              spark จะดีหรอ - -*
                              ดีไม่ดีไม่รู้ครับตัดสินด้วยตัวเอง

http://unlimitpc.com/modules.php?nam...owpage&pid=388

Comment

Working...
                              X