Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนดูให้ทีครับ ว่า เวิร์คไหม? ราคาสูงไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนดูให้ทีครับ ว่า เวิร์คไหม? ราคาสูงไหม?

AMD2 (940) X2 Athlon 5200
    (940-VSL) Asus M3N78
    DDR2(667) 2GB. Kingston
    SATA-II 160 GB Seagate
    512MB PCIe ATi 4670 ICEQ TURBO DUAL (DDR3, TD) HIS

(อุปกรณ์พวกนี้เอามาจากรายการของ advice นะครับ)

เนี่ยแค่นี้ อ่ะครับ มันไปด้วยกันได้ไหม แล้วงบประมาณที่ต้องใช้สูงไหม(ประกอบที่ JIB)
    แล้ว ซัพพลายนี้ ต้อง ขนาดไหนกะลังดีครับ
    มันพอเล่นเกมส์ โหดๆ ไรได้บ้างครับ
    หรือใครมีสเปคที่ใกล้เคียง สเปคนี้แต่ถูกกว่า หรือดีกว่าอย่างไร ชี้แนะได้ครับ

ปล. ใครพอรู้บ้าไหมครับ ว่าที่ เสรีสาขาศรีนครินท์ มีร้านของ ADVICE หรือเปล่า แล้วมันผ่อนได้ไหมครับ พอดีดูในเว็บ JIB มันมีของในรายการไม่ครบ
    Last edited by นายกระชาก; 26 Dec 2008, 01:13:22.

สเปคนี้คาดว่าหลังปี 2009 คงเล่นเกมใหม่ๆไม่ได้แล้วละครับ
    ของผม
    AMD X26000+
    ATI HD4670
    RAM 8GB
    GTA 4 ไม่ลื่น -*-

คาดว่า การ์ดจอกับ CPU คงไม่ไหว
    แต่ที่แน่ๆการ์ดจอไปแล้วครับไม่ไหวจริงๆเก็บเปลี่ยนเป็นพวก 4850
    CPU รอดูก่อนกะจะเล่น X4

Comment

เอาไม่ต้องเกมส์ใหม่อ่ะครับ เอาพอถูไถ ^^ พอดีงบมีจำกัด

Comment

Originally posted by zbankz View Post
        สเปคนี้คาดว่าหลังปี 2009 คงเล่นเกมใหม่ๆไม่ได้แล้วละครับ
        ของผม
        AMD X26000+
        ATI HD4670
        RAM 8GB
        GTA 4 ไม่ลื่น -*-

คาดว่า การ์ดจอกับ CPU คงไม่ไหว
        แต่ที่แน่ๆการ์ดจอไปแล้วครับไม่ไหวจริงๆเก็บเปลี่ยนเป็นพวก 4850
        CPU รอดูก่อนกะจะเล่น X4
        ขอบคุณมากครับ

แต่ว่างบมันมีจำกัด เอาไม่ต้องเกมส์ใหม่ก็ได้ครับ ขอเก็บเกมส์เก่าๆที่โหดๆไปก่อน ยกเว้น GTA4

Comment

ขอฟามคิดเห็นคนอื่นหน่อยคร้าบบ

Comment

สเปกเดียวกับที่ผมว่าจะไปซื้อเลยคับ... แต่ผมเล็งบอร์ดไว้ 2 ตัว... ตัวนี้กับ ECS black series

ช่วยดันคับๆๆๆ

Comment

Originally posted by spicynick View Post
              สเปกเดียวกับที่ผมว่าจะไปซื้อเลยคับ... แต่ผมเล็งบอร์ดไว้ 2 ตัว... ตัวนี้กับ ECS black series

ช่วยดันคับๆๆๆ

ขอบคุณครับ ดันๆ ขอฟามเห็นอื่นหน่อย(เรื่องมากนิสนึง)

Comment

หมื่นต้นๆ เหมาะสำหรับคนงบน้อย

Comment

Originally posted by Em[Z] View Post
                  หมื่นต้นๆ เหมาะสำหรับคนงบน้อย
                  อย่างเช่น ผม เปนต้น

Comment

Working...
                  X