Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ลาว!! วันนี้ เสนอตอน Fan Grill V.โชว์ลาว แห่งสำนักม้อก๊ก!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว์ลาว!! วันนี้ เสนอตอน Fan Grill V.โชว์ลาว แห่งสำนักม้อก๊ก!

ลองประกบลงC5ฮี่ๆ ล่าสุด"โชว์ลาวหัวใจลูกทุ่ง"

ลองไฟเขียวบ้าง เอิ๊กๆ

คิดมุขจะแต่งC5 ไม่ออก เลยทำอันนี้เล่นๆ พลางๆ เดี๊ยว สมองฝ่อหมด เอิ๊กก..

เอ้า.... มาแล กันเลยดีกว่าเนอะ

ทั้งหมดทำจาก อะคีริก 2 มม+น้ำยาผสานพาสติก

เฉาะเข้าไป

วัดๆ เฉาะๆ

วางๆ นาบๆ

โอว์เสร็จแล้ว ช่างง่ายเสียจริงๆ ฮี่ๆ จบครับ ขนาด12 ซม
    มุงแล้วไม่แม้น มีงอลเฟร้ย กร๊ากกกๆๆ

ปล. เพิ่งได้ดอกนี่มา ยังไม่ค่อยเข้ามือเลยอุ๊ย

Last edited by aekshow; 30 Jul 2009, 11:08:56.

ทำให้อันนึงจิ อิอิ

Comment

เอาไปติดแล้วเอามาโชว์ด้วยครับ อยากเห็น

Comment

Comment

ผมด้วย อิอิ เอาลายนี้นะ

Comment

ลาวโชว์ 5555555+

Comment

Originally posted by >!eNg_* View Post
              ทำให้อันนึงจิ อิอิ
              ประชดอะดิ รู้ฮี่ๆ
              Originally posted by sonicnan View Post
              เอาไปติดแล้วเอามาโชว์ด้วยครับ อยากเห็น
              รอเคสเสร็จก่อนครับ กำลังชั่งใจ ว่าใช้จีวิวต่อ หรือเคสไฟ หรือ C5 หุหุ
              Originally posted by XsoeIIsJ View Post

Originally posted by [KoonG] View Post
              ผมด้วย อิอิ เอาลายนี้นะ

Originally posted by maxx2007 View Post
              ลาวโชว์ 5555555+
              ไรแว้ (ศัตรูหัวใจ)

Comment

เอาจิงๆ ทำให้มั้ยหละ อิอิ

Comment

เฮ้ยตาเอก ใช้ที่เจียร์แบบเดียวกันเลย

ทำไมไม่หาอครีลิคสียูวีล่ะ ไอ้ตัวอักษรน่ะ มันจะได้ตัดกันแจ่มๆหน่อย

แต่อย่างว่าละ ไม่งั้นก็ไม่ใช่ "โชว์ลาวตาเอก" ใช่มะละ

Comment

แต่งขอบให้สวยก็แจ่มล่ะ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
                      เฮ้ยตาเอก ใช้ที่เจียร์แบบเดียวกันเลย

ทำไมไม่หาอครีลิคสียูวีล่ะ ไอ้ตัวอักษรน่ะ มันจะได้ตัดกันแจ่มๆหน่อย

แต่อย่างว่าละ ไม่งั้นก็ไม่ใช่ "โชว์ลาวตาเอก" ใช่มะละ
                      อะจริงดิ เสดงว่า เครื่องเจียร์ขวัญใจน คนรวยๆอย่างเรา เหอๆ

ไม่มีง่ะ ที่เห็นก็เอามาจากที่เจาะ รูพัดลม เคสไฟ

Originally posted by vibe View Post
                      แต่งขอบให้สวยก็แจ่มล่ะ
                      พอแล้วครับ ผมชอบ RAW (ดิบ) ที่จริงขี้เกียจ

Comment

อ่านตอนแรกเป็น โชว์สาว
                        555+

Comment

Originally posted by -NuCre@m- View Post
                          อ่านตอนแรกเป็น โชว์สาว
                          555+
                          ถ้าจะโชว์สาว ลุงก็ขอโชว์ครีมคนแรกจ๊ะ จุ๊ฟ...

Comment

แจ่มจิงๆ ทำขายเลยไมครับ

Comment

มีความพยามดีครับ แต่ถ้าใช้เลื่อยฉลุ จะเก็บลายละเอียดดีกว่านี้อีกครับ

Comment

Working...
                              X