Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้การด์จอ Geforce ตัวไหนดีครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้การด์จอ Geforce ตัวไหนดีครับ??

ช่วยแนะนำหน่อยครับ พอดีจะซื้อ Computer ใหม่ เน้นเล่น game หนักๆ...

ตอนนี้ดู Winfast Geforce GTS 250 อยู่ครับ...ดีไหมครับ?? หรือมีไรดีกว่านี้ช่วยแนะนำหน่อยครับ...

งบเท่าไรครับ งบกลางๆก็ GTS250 งบเยอะหน่อยก็ตระกูล GTX2xx ครับ

Comment

GTS 250

Comment

กะลาสี 260 7550.-

Comment

GTS 260 ไปเลยน้อง

Comment

งบไม่เกิน 1หมื่นครับ .

Comment

ไม่แนะนำตัว GTS250 ครับเพราะตัว Processing Cores มันน้อยครับแค่ 128 เท่ากับ GF9800GTX+ เองครับ แต่ราคามันถูกครับแค่ 5,800.- เอง
              ผมเลยแนะนำตัวนี้เลยครับผมใช้อยู่ EVGA GTX260 Core216 (55nm) Superclockted/869 MB ซื้อร้าน TKCom ครับ ราคา 8,900.- ครับ EVGA คุณภาพระดับโลก ถึงแม้จะออกมานานแล้วแต่เก๋ากว่าเยอะครับ

ดูรูปที่นี่เลยครับ http://www.tkcom99.com/product_detai..._id=&s_cat_id=
              Last edited by allnighty; 28 Apr 2009, 11:20:56.

Comment

Originally posted by ิb A n K View Post
                งบไม่เกิน 1หมื่นครับ .
                ก็ จัด XFX,GALAXY TF,INNO GTX275

ไปเลย ราคาก็ 9500~10000

Comment

แนะนำ ไม่เกิน 7พันกำลังดีครับ เอาเงินที่เหลือเก็บ เพราะการ์ดจอมันตกไวจริงๆ

ปล.GTS260 เหลือกินแล้วครับ

Comment

กะลาสี 275 โย้ว

Comment

ว่าแต่ใช้ PSU อะไร

Comment

ถ้าจะเอา พวก GTX เนี่ย ต้องใช้ PSU แบบประมาณกี่บาทครับ??

Comment

TT650 4400
                          TT750 4800 แหล่มๆๆๆ

Comment

Originally posted by ิb A n K View Post
                            ถ้าจะเอา พวก GTX เนี่ย ต้องใช้ PSU แบบประมาณกี่บาทครับ??
                            650วัตต์ ขึ้นครับ
                            ThermalTake ToughPower Qfan 650W 4,400
                            ThermalTake ToughPower 750W 4,900
                            iCute TiTaNium Pro 750W 3,290
                            iCute TiTaNium Pro 650W 2,690 รุ่นนี้ พอสำหรับ GTX260 แต่รุ่นสูงกว่านี้ค่อนข้างเสียงครับ

Comment

Working...
                            X