Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาส่งการบ้าน E6320 ครับ พอดีมีคนทวงมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงเกินไปปล้วครับ 55555555555+++อิจฉา

Comment

Originally posted by Amagin View Post
      เอ๋อก็ส่งเคลมโลดครับพี่ เอาให้เฮียเล็กเข็ดไปเลย 555+
      อย่างกับ บ้านอยู่แถวพันทิป ถ.เพชรบุรี อะ่ท่าน

Comment

แรงไม่เลิกรา

Comment

Originally posted by BUS View Post
          อย่างกับ บ้านอยู่แถวพันทิป ถ.เพชรบุรี อะ่ท่าน
          ไม่อยู่ใกล้ก็เหมือนใกล้แหละครับพี่ มีเพื่อนดีซะอย่าง อิ อิ

ปล. NB นี่เอาพัดลมไปช่วยมันแล้วครับ นี่ถ้าไม่มีพัดลมช่วยมีเห็น 50 กว่าองศาแน่นอนครับ

Comment

ตัวนี้ลองดู

http://www.tkcom99.com/product_detai...=8&s_cat_id=48

Toon & Koong
            Last edited by BUS; 9 Aug 2007, 13:55:23.

Comment

Originally posted by BUS View Post
              ตัวนี้ลองดู

http://www.tkcom99.com/product_detai...=8&s_cat_id=48

Toon & Koong
              ใส่ไม่ได้สักตัวเลยครับพี่ มันโดน U-120 eXtreme มาเกยหมดทุกตัวครับ จะเอา HR-05-SLI มาใส่ก็ไม่ได้ ไม่รู้จะหลบไปทางไหน สรุปใช้ sink เดิมมันนี่แหละ เอาพัดลม 5cm เป่าเอา เย็น+ไม่ต้องเสียตังค์ด้วยครับ

Comment

Originally posted by Amagin View Post
                ใส่ไม่ได้สักตัวเลยครับพี่ มันโดน U-120 eXtreme มาเกยหมดทุกตัวครับ จะเอา HR-05-SLI มาใส่ก็ไม่ได้ ไม่รู้จะหลบไปทางไหน สรุปใช้ sink เดิมมันนี่แหละ เอาพัดลม 5cm เป่าเอา เย็น+ไม่ต้องเสียตังค์ด้วยครับ
                ไม่เห็นจะยากเลย เอาเจ้าU-120 eXtreme ออกซะก็สิ้นเรื่อง เอาZalman 9500 9700 led ใส่แทน ซะก็จบ
                ได้ของใหม่มาเล่นอีก 2 ชิ้นแหนะ

Comment

ไม่เห็นจะยากเลย เอาเจ้าU-120 eXtreme ออกซะก็สิ้นเรื่อง เอาZalman 9500 9700 led ใส่แทน ซะก็จบ
                  ได้ของใหม่มาเล่นอีก 2 ชิ้นแหนะ
                  เอิ้กๆๆ

Comment

บอร์ดตัวเนี่ยะมันคุมเรื่องของความร้อนได้ดีเยี่ยมเลยนะเนี่ยะ....

Comment

ลาก 600 ให้ชมหน่อยครับ เห็นE6300 เค้าไปได้...อิอิ

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
                        ลาก 600 ให้ชมหน่อยครับ เห็นE6300 เค้าไปได้...อิอิ
                        ไม่หาญสู้ครับ ผมมันคนธรรมดา ไม่ใช่เทพอย่างท่านอื่นเค้า เอาใช้งานจริงได้ก็พอใจแล้วครับ

Comment

จะแรงไปไหนครับพี่สันนนนนน . .

Comment

Originally posted by Cesc View Post
                            จะแรงไปไหนครับพี่สันนนนนน . .
                            ถ้าเครื่องไม่แรงเดี๋ยวมันโหลดบิทช้าครับ (เกี่ยวมั้ยเนี่ย )

Comment

หมดเวลา โม้แล้ว ไปทำการบ้านที่เหลือให้เสร็จ เร็วๆ

อือ ผมขอโทษท่านผู้อ่านด้วยครับ
                              น้องผมต้องคอยจ้ำจี่ จ้ำไช เค้ารู้ว่า วันจันทร์ วันหยุด ชดเชย
                              ผมเองเลยต้องให้น้องทำการบ้านให้เสร็จก่อน
                              แล้วจะไปเที่ยวก็ไป
                              เฮ้อ เด็กก็งี่แหละครับ มันกำลังจะรุ่ง ริ้ง

ฮือกว่าจะให้ได้ดิบได้ดีเป็นถึงผู้การภาค เคี่ยวเข็ญกันน่าดูเลยแหละคร๊าบ หุหุุหุ
                              Last edited by BUS; 10 Aug 2007, 19:09:19.

Comment

หมดเวลา โม้แล้ว ไปทำการบ้านที่เหลือให้เสร็จ เร็วๆ

อือ ผมขอโทษท่านผู้อ่านด้วยครับ
                                น้องผมต้องคอยจ้ำจี่ จ้ำไช เค้ารู้ว่า วันจันทร์ วันหยุด ชดเชย
                                ผมเองเลยต้องให้น้องทำการบ้านให้เสร็จก่อน
                                แล้วจะไปเที่ยวก็ไป
                                เฮ้อ เด็กก็งี่แหละครับ มันกำลังจะรุ่ง ริ้ง

ฮือกว่าจะให้ได้ดิบได้ดีเป็นถึงผู้การภาค เคี่ยวเข็ญกันน่าดูเลยแหละคร๊าบ หุหุุหุ
                                ขอเป็นการบ้าน 6420 แทนได้มั้ยพี่ ตัวนี้เบื่อแล้น

Comment

Working...
                                X