Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD Asus PG221 มีขายที่ร้านไหนครับ / ราคา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD Asus PG221 มีขายที่ร้านไหนครับ / ราคา

LCD Asus PG221 22" มีขายที่ร้านไหนครับในพันทิพย์ ราคาเท่าไร ขอบคุณครับ สวยดีถูกใจ หรือมีใครจะแนะนำรุ่นไหนช่วยบอกผมหน่อยละกันครับ กำลังอยากเปลี่ยนเป็น 22" เห็นตัวนี้ถูกใจดี

http://www.asus.com/products.aspx?l1...07&modelmenu=1

Last edited by HeroRyo; 10 Dec 2007, 21:58:13.

.....

Comment

สวยสุดยอดเรย กำลังมองหาขอดีๆ เหมือนกานจะซื้อปีใหม่ ราคาไม่เกิน 11000 เอาด้วยคนนะ คุณ HeroRyo จะไปซื้อพร้อมกับผมม่ะ

Comment

22,XXX ค่ะ ซื้อที่ไหน รู้สึกว่า Dcom จะสั่งได้คะ เพราะถ้าเมื่อ 2 เดือนที่แล้วน่าจะยังมีของอยุ่คะแต่ตอนนี้เหลือแต่ PG191 คะ 13,XXX

Comment

หรูหรามาก

Comment

Originally posted by joutboo View Post
            สวยสุดยอดเรย กำลังมองหาขอดีๆ เหมือนกานจะซื้อปีใหม่ ราคาไม่เกิน 11000 เอาด้วยคนนะ คุณ HeroRyo จะไปซื้อพร้อมกับผมม่ะ
            ครับผม เด๋วว่าวันนี้จะไปเดิน ดูๆไว้ก่อน

Comment

Originally posted by Artemis View Post
              22,XXX ค่ะ ซื้อที่ไหน รู้สึกว่า Dcom จะสั่งได้คะ เพราะถ้าเมื่อ 2 เดือนที่แล้วน่าจะยังมีของอยุ่คะแต่ตอนนี้เหลือแต่ PG191 คะ 13,XXX
              ผมอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยหน่ะครับ นอกจาก Asus แล้ว Dell (สั่งนานไม่อยากรอ) เล่นยี่ห้อไหนดีครับ รุ่นอะไร ราคาเท่าไร ผมเอามาเล่นเกมล์เป็นหลัก ขอบคุณครับ

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by HeroRyo View Post
                  ผมอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยหน่ะครับ นอกจาก Asus แล้ว Dell (สั่งนานไม่อยากรอ) เล่นยี่ห้อไหนดีครับ รุ่นอะไร ราคาเท่าไร ผมเอามาเล่นเกมล์เป็นหลัก ขอบคุณครับ
                  งบเท่าไหรคะ

Comment

เชียร์ 2232GW คับ อิอิ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                      งบเท่าไหรคะ
                      13000 งับ

Comment

Working...
                      X