Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมใน ati overdrive ไม่มีตัววัดอุณหภูมิ show อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมใน ati overdrive ไม่มีตัววัดอุณหภูมิ show อ่ะครับ

ผมเห็นหลายท่านที่มา show ความแรงมีตัววัดอุณหภูมิด้วย ตรง ati overdrive อ่ะครับ แต่ทำไมของผมไม่มีอ่ะ ลง 8.1 แล้วด้วย

รบกวนด้วยครับ

บางยี่ห้อไม่มีเซ็นเซอร์วัดอุณหภูมิติดมาในตัวการ์ดครับ
    เป็นปัญหาในเรื่องการลดราคามั้งครับ

Comment

Originally posted by Taganogo View Post
      บางยี่ห้อไม่มีเซ็นเซอร์วัดอุณหภูมิติดมาในตัวการ์ดครับ
      เป็นปัญหาในเรื่องการลดราคามั้งครับ
      ตามนี้
      แล้วตอนนี้ใช้การ์ดจออะไร นะ

Comment

powercolor x1650 pro 256m ครับ

Comment

Originally posted by laseractive View Post
          powercolor x1650 pro 256m ครับ
          ลองดูในโปรแกรม Riva Tuner ดูนะครับ ถ้าไม่มีก็แปลว่า ไม่มีเซ็นเซอร์วัดแล้ว ละ

Comment

x1650 ไม่มีตัววัดอุณภูมิครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Working...
              X