Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโด 2007 v.1ใหม่แล้วไดรเวอร์เก่าไม่มีทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโด 2007 v.1ใหม่แล้วไดรเวอร์เก่าไม่มีทำไงดี

คือผมพึ่งลงวินโด 2007 ใหม่แล้วไดรเวอร์ไม่มี ฟังเพลงก็ไม่ได้ เล่นเกมส์ก็ไม่ได้ ส่วนแผ่นไดรเวอร์ที่มากับเครื่องหายแล้ว ผมจะทำอย่างไรครับพี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

แล้วใช้เมนบอร์ด ยี่ห้อไรละ บอกรุ่นด้วย จะได้จัดให้ถูก

Comment

เป็นโน๊ตบุ๊คของ LASER ครับ

เป็นโน๊ตบุ๊คครับ ไม่รู้เมนบอร์ด รู้แต่ว่ามีการ์ดจอ 64 ไม่รู้ยี่ห้อ แต่เขียนเป็นตัวนูนบนเครื่องว่า Precious Series ไม่รู้ว่ารุ้นหรืออะไรก็ไม่รู้ครับ

Comment

Originally posted by Nunoy View Post
        เป็นโน๊ตบุ๊คครับ ไม่รู้เมนบอร์ด รู้แต่ว่ามีการ์ดจอ 64 ไม่รู้ยี่ห้อ แต่เขียนเป็นตัวนูนบนเครื่องว่า Precious Series ไม่รู้ว่ารุ้นหรืออะไรก็ไม่รู้ครับ
        กำ นึกว่า PC งั้นขอผ่านครับ ไม่เคยมีโน๊ตบุ๊ค รอท่านที่ชำนาญเรื่องนี้ละกันครับ หุหุหุ
        ดัน 1 ที

Comment

ขอบคุงคับ

ใครรู้บ้างช่วยบอกด้วยคับ

Comment

ไม่มีความรู้อะแต่มาช่วยดัน

Comment

รู้แค่ว่า เวบไซต์ของคอมพิวเตอร์ทุกยี่ห้อจะมีส่วนของsupportอยู่ และก็จะมีไดรเวอร์ให้สำหรับผู้ที่ทำแผ่นหาย
              ส่วนชื่อเวบนั้น ถามศจ.googleดูคับ

Comment

Working...
              X