Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้หน่อย คล็อกไหวไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้หน่อย คล็อกไหวไหม

ดูให้หน่อย คล็อกไหวไหม เอาแค่เล่นเกมส์แล้วไม่กระตุกก็พอ

การ์ดจอ nvidia mx440 128 เอาแค่เล่น เกม GE กับ yulgung พอได้ ก็พอ ขอคำแนะนำหน่อยครับ (มือใหม่ครับ)

Comment

CPU (Intel Celeron D 2.66GHz)
      เมนบอร์ด ???
      RAM ???
      ใช้ยี่ห้อ + รุ่นไร บ้างนะ

Comment

Originally posted by Slipkn0T View Post
        การ์ดจอ nvidia mx440 128 เอาแค่เล่น เกม GE กับ yulgung พอได้ ก็พอ ขอคำแนะนำหน่อยครับ (มือใหม่ครับ)
        --"
        เห็นการ์ดจอ ละไม่น่าจะรอด o/c CPU4.0 ยังไงก็มีกระตุกแน่ครับ
        แนะนำเปลี่ยนการ์ดจอ + เพิ่มแรม (ซัก 1G ก็ OK ละ)

Comment

พี่ท่านอย่าเพิ่งฟันธงว่ากระตุกซิ เกิดเขาเอาไปเล่นเกมยิงไข่ หรือ Othelllo หละ ....อิอิ

Comment

อ่ะนะ งั้นรบกวนวิจารณ์ตามลายเซ็ฯผมหน่อยนะครับ ว่ามันน้อยไปไหมครับ
            system celly 2.53 p4p800-e delux ddr 128*2 512*1 fx 5200 ผมลองดันสูงสุดไปได้ 3.6 ครับ แบบว่า ซิงเดิม ไฟออโต้นะครับ suply enermax 300 w hdd sata2 160*2 80*2 ide 80*2
            usb ext 80*2 มีแปค่นี้ครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ

Comment

หาแรมกับการ์ดจอมาเพิ่มครับ แล้วเดี๋ยวมาขอคำแนะนำอีกที

Comment

Working...
              X