Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1950xtx หาซื้อได้ที่ไหนหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1950xtx หาซื้อได้ที่ไหนหรอคับ

คือว่าผมอยู่ตากไปถามมา4ร้านแล้ว***งไกลความเจริญเหลือเกินทั้งตัวแทนจำหน่ายcom7หรือDcomก็บอกว่าไม่มีสินค้ายังไม่เข้าบางร้านก็บอกสินค้าหมดเลยอยากให้ช่วย ที่กรุงเทพมีที่ไหนบ้างครับหรือถ้ามีที่พันทิพก็ได้มีขายยังคับ

hardware house ทีพันทิปมีนะแต่เป็นของยี่ห้อ sapphire อ่ะครับ
    jedi ก็มีตัวนิงด้วยมั้งเห็นแว้บๆ sapphire เหมียนกาน
    Power color เห็นว่า com7 ไม่ได้เอาเข้านะมีแต่ราคาของไม่มี

Comment

asus x1950xt ประกัน a&l ราคา 19400 บาท

Comment

ผมซื้อจาก ร้าน Smart OA Asus X1950XTX 24000 บาท Dcom ครับ
        อิอิ

Comment

ผมซื้อในงาน Commart บูท Com7 เลยอ่ะครับ Power Color X1950XTX แต่เค้าบอกว่ามีแค่ตัวเดียวอ่ะครับ ที่ไหนก็ไม่มี จะเอาต้อง By Order ที่ Com7 อ่ะครับ แต่ถ้าของ Saphire ก็มีเยอะเลยครับ ของเครือ HWH ประกัน A&L นะครับ

Comment

Originally posted by Oni_Tiruk View Post
            ผมซื้อจาก ร้าน Smart OA Asus X1950XTX 24000 บาท Dcom ครับ
            อิอิ
            อิอ ทำไมราคาโหดจังครับ . .

Comment

Originally posted by tatom View Post
              asus x1950xt ประกัน a&l ราคา 19400 บาท
              X1950XT ...... มีรุ่นนี้ด้วยหรอครับ???

Comment

Originally posted by Deschutes View Post
                X1950XT ...... มีรุ่นนี้ด้วยหรอครับ???
                มีกั๊บ.....แต่ซิงค์เป็นแบบx1900xtที่ท่านใช้อยู่ครับ

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
                  มีกั๊บ.....แต่ซิงค์เป็นแบบx1900xtที่ท่านใช้อยู่ครับ
                  สงสัยผมไม่ได้ตามข่าวนาน เดี๋ยวนี้มีรุ่นX1950XTด้วยหรอ? รบกวนขอlinkดูหน่อยสิครับ

เมื่อเดือนก่อนผมเคยอ่านroadmap ที่จะออกใหม่มันมีแต่ X1950pro, X1900 256MB, X1950XTX 512MB

Comment

http://www.sapphiretech.com/th/produ...gpid=169&grp=3
                    อันนี้ก๊าบ.....

Comment

http://www.asus.com/products4.aspx?l...35&modelmenu=1
                      มีขายที่ร้านhwhครับแต่ผมชอบซิงค์ของx1950xtxมากกว่าครับหลงใหลมากแต่ฐานะไม่อำนวย...T_T

Comment

ขอบคุณท่าน Ohm123มากครับ สงสัยมันเป็น X1900XTX เอามาลดแรมลงครึ่งนึงแน่เลย ดูคล้ายๆX1900XTXเลยเว้นแรมน้อยกว่าแต่ความเร็วแรมสูงกว่า

ตกข่าวแล้วเรา อิอิ ^^'

Comment

Originally posted by Onn[th_onset] View Post
                          ผมซื้อในงาน Commart บูท Com7 เลยอ่ะครับ Power Color X1950XTX แต่เค้าบอกว่ามีแค่ตัวเดียวอ่ะครับ ที่ไหนก็ไม่มี จะเอาต้อง By Order ที่ Com7 อ่ะครับ แต่ถ้าของ Saphire ก็มีเยอะเลยครับ ของเครือ HWH ประกัน A&L นะครับ
                          นอกจากงาน Commart แล้วไม่มี Power Color ขายที่ไหนแล้วหรอครับ อยากได้จัง...

Comment

Originally posted by lchayawatl View Post
                            นอกจากงาน Commart แล้วไม่มี Power Color ขายที่ไหนแล้วหรอครับ อยากได้จัง...
                            ท่านติดต่อร้านในเครือคอมเซเว่นเลยก็ได้นี่ครับ บางที่ของไม่มีก็ต้อง by order เอา คงไม่ได้เลยรอสักหน่อยครับ

Comment

Working...
                            X