Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ 9600gt ใครใช้บ้างง มีปัญหาบ้างรึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ 9600gt ใครใช้บ้างง มีปัญหาบ้างรึป่าวครับ

พอดีอยากได้มาลองซักหน่อย เลยอยากรู้ว่าใครที่ใช้อยู่ประสิทธิภาพเป็นไงบ้างครับ
    คุ้มราคารึป่าววว
    เป็นตัวOCนะครับ
    ลากได้ไกลดีป่าวครับ
    หึหึหึ

อยากรู้เหมือนกันครับเพราะ JIB ไม่เอามาขายหาซื้อยากจริงๆ

Comment

คาดว่าต้นเดีอนนี้ล๊อตใหญ่จะมาแล้วครับ

ลงร้าน Jib แน่นอนครับ

เป็นตัว OC และเปลี่ยนซิ้งให้เย็นขึ้นแล้วครับ

เย็นกว่าของเจ้าอื่นแน่นอนครับ

http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=318&page=1

Comment

คุณmsi-u ครับ
        ขอความแน่นอนให้ด้วยนะครับว่าจะลงร้านjibจริงนครับ
        เพราะผมจะได้รออย่างมีความหวังที่แน่นอนนะครับ
        หึหึหึ
        ขอบคุณคราบบบบ

Comment

ถ้าอยากทราบเดี๋ยวโทรถาม STOCK ให้ก็ได้นะครับ

ตอนนี้ 9600GT มี ASUS , XFX , PALIT ครับ

Comment

เข้าร้าน JIB แน่นอนครับ

กำลังทยอยเข้ามาเรื่อยๆครับ

Comment

ดีเลยคับ เเรงดีเเถมน่าจะเย็น ถ้าลง J I B จะได้หาง่ายๆหน่อย
              เเต่ขอรบกวนถาม ทำไม J I B ถึงไม่ค่อยเอาบอร์ด มาวางขายมั้งคับ..

Comment

หึหึหึ
                ยืนยันอย่างงี้ค่อยมีใจรอหน่อย
                555+
                แล้วบอกวันได้ป่าวครับ
                พอดีรอมานานละ
                ขอบคุณ คุณMsi-u คราบบบบบ

Comment

Originally posted by nabizkit View Post
                  ดีเลยคับ เเรงดีเเถมน่าจะเย็น ถ้าลง J I B จะได้หาง่ายๆหน่อย
                  เเต่ขอรบกวนถาม ทำไม J I B ถึงไม่ค่อยเอาบอร์ด มาวางขายมั้งคับ..
                  Originally posted by Infernal View Post
                  หึหึหึ
                  ยืนยันอย่างงี้ค่อยมีใจรอหน่อย
                  555+
                  แล้วบอกวันได้ป่าวครับ
                  พอดีรอมานานละ
                  ขอบคุณ คุณMsi-u คราบบบบบ
                  เดียวดูให้ครับว่าวันไหน ขอไปถามทาง ARC ดูก่อนครับ

Comment

ขอบคุณครับที่จะไปถามให้
                    แต่เรื่องที่สำคันกว่านั้นคืน
                    ร้านjibจะขายราคาเท่าไรครับ
                    ถ้าขายแพงไปก็น่าเสียใจอุส่ารอมานานนะครับเนี้ยยยย
                    น่าจะขาย6พันต้นๆนะครับ
                    จะไปสอยคนแรกเลยครับบ
                    5555+

Comment

สวย อะ รุ่นนี้

แต่ จบ ที่ 3850 ไปละ

Comment

ใครมีผลทดสอบมั่งว่าเย็นแค่ไหน
                        จะขายตัว ref ไปเล่น sink สวยๆ (ตังเหลือหุๆ)

Comment

ต่ออีกนิดนึงทตอนที่ก่อนผมจะเล่น 9600 ผมถาม JIB ตั้งแต่แรกว่าจะเอา MSI 9600GT OC เข้ามามั้ย
                          คำตอบที่ได้จาก JIB คือ"เรายังไม่คิดที่จะทำตลาดของยี่ห้อนี้ค่ะ" แล้วก็ส่ง XFX มาก่อนเพื่อน (ของ ARC นั่นแหละ)
                          ยังไงไปคุยกับผู้แทนจำหน่ายก็ดีนะครับเพราะ JIB นี่ตีตลาดต่างจังหวัดเยอะมาก (เยอะกว่ากทม. ด้วยความที่ราคาพอรับได้ ส่วนบริการผมว่าถ้าซื้อของร้านเค้าเกินปีละ 20K หรือซื้อบ่อยๆคงได้บริการอีกแบบนะ ผมเป็นลูกค้าประเภทเดินถามแต่ไม่ค่อยซื้อแต่บทจะซื้อ นี่ ซื้อเยอะครับหมดทีเป็นหมื่นขนาดแค่การ์ดจอกับแรม) จริงอยากให้ราคาไม่เกิน 6300 ง่ะ

Comment

.....
                            คุณ MSI-Uไปไหนแล้วละครับเนี้ยยยย
                            ไม่เห็นมาบอกข่าวเรื่องการ์ดจอต่อละครับบบ
                            รอฟังอยู่นะครับบบบบบ

Comment

หุหุ นั่งรอฟังอยู่เหมือนกัน

Comment

Working...
                              X