Announcement

Collapse
No announcement yet.

Raidmax 530หรือDelux 500หรือTsunami 580 ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Raidmax 530หรือDelux 500หรือTsunami 580 ดีครับ

คืออยากทราบทั้งสามตัวครับว่าอันไหนใช้ดีสุดครับแล้วทั้งสามตัวเที่ยบกับ Enermax กี่วัต ได้ครับ ขอบคุณครับ

raidmax

Comment

Raidmax 530 แจ่มๆ
      สวย ถอดสายได้
      แต่ชอบตัว 630W มากกว่า หุหุหุ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        Raidmax 530 แจ่มๆ
        สวย ถอดสายได้
        แต่ชอบตัว 630W มากกว่า หุหุหุ
        630 มันแพงเวออ่ะครับซื้อแล้วขาดทุน
        Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        raidmax
        แล้วมันเทียบได้กับกี่วัต ของEnermax อ่ะครับ แล้วตัวนี้จ่ายไฟนิ่งป่าวครับ

Comment

ผมแนะนำตัวนี้ SilverStone ST50F 500W รับรองไม่ผิดหวังครับ แพงกว่าตัวข้างบนไม่กี่ร้อย วัตต์เต็ม PF 85+

Comment

ถ้าให้เลือกคงเป็น Raidmax ครับ
            แต่ผมว่าเพิ่มตังค์อีกนิดได้วัตต์เต็มดีก่ามั๊ยครับ

Comment

Originally posted by tonzakung View Post
              ผมแนะนำตัวนี้ SilverStone ST50F 500W รับรองไม่ผิดหวังครับ แพงกว่าตัวข้างบนไม่กี่ร้อย วัตต์เต็ม PF 85+
              โดนใจครับตัวนี้

Comment

Raidmax 530SS คับ

Comment

Working...
                X