Announcement

Collapse
No announcement yet.

GWARS OF WAR เจ้ายักษ์นี่จัดการมันยังไงครับ มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GWARS OF WAR เจ้ายักษ์นี่จัดการมันยังไงครับ มีรูป

จัดการมันไม่ได้สักทีตายตลอด หลอกให้มันชนประตูแล้วมาถึงข้างนอกยิงมันไม่ตายอ่ะครับ
    ท่านไหนเล่นผ่านจนเบื่อแล้วมาบอกหน่อยครับ เพิ่งหาวิธีเซฟเกมส์ได้เลยเอามาเล่นใหม่ครับ ตามรูป
    Last edited by nine8668; 2 Nov 2008, 22:21:41.

ล่อมันมาข่างนอก แล้วเอาปืนพิเศษยิง ชื่อไรจำไม่ได้แล้วอะ

ที่มันจะยิงลงมาจากฟากฟ้า

Comment

ต้องใช้ ปืนที่ยิงลงมาจากฟ้าอะครับ น่าจะมีนะ ถ้าไม่มี ต้องเริ่มด่านนี้ใหม่เลย เพราะมีให้ตอนต้นเกม

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
        ล่อมันมาข่างนอก แล้วเอาปืนพิเศษยิง ชื่อไรจำไม่ได้แล้วอะ

Hammer Of Dawn รู้สึก ข้างนอก ก้จะมีให้เก็บอยู่นะ ไปเก็บแล้วเอามาฆ่ามัน ซะ

เอ่อ Berserker เป็น ตัวเมีย ถ้าเป็นไปได้ อย่าให้มันทรมานล่ะ

Comment

Originally posted by Admiralce View Post

ขอบคุณครับเดี๋ยวไปเล่นต่อครับผม

Comment

Originally posted by playplay View Post
            ต้องใช้ ปืนที่ยิงลงมาจากฟ้าอะครับ น่าจะมีนะ ถ้าไม่มี ต้องเริ่มด่านนี้ใหม่เลย เพราะมีให้ตอนต้นเกม
            Originally posted by TheJackal View Post
            Hammer Of Dawn รู้สึก ข้างนอก ก้จะมีให้เก็บอยู่นะ ไปเก็บแล้วเอามาฆ่ามัน ซะ

เอ่อ Berserker เป็น ตัวเมีย ถ้าเป็นไปได้ อย่าให้มันทรมานล่ะ
            ขอบคุณมทุกคำตอบครับผมติดด่านไหนจะมาถามต่อนะครับขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X