Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใน BitComat ผมเผลอไปลบรายการที่โหลดกลิ้งเลย ทำไงดีครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใน BitComat ผมเผลอไปลบรายการที่โหลดกลิ้งเลย ทำไงดีครับ..

ช่วยทีครับ ผมเผลอไปลบมันเข้า..

ลบเฉพาะ list ใน bitcomet ใช่รึเปล่าครับ ถ้าแค่นั้นไม่มีปัญหา ก็แค่ไปหาไฟล์ torrent เดิมมาใส่ใหม่ โดยเลือกตำแหน่งไฟล์ที่ดาวน์โหลดไว้ที่เดิม แล้วโปรแกรมจะทำการเชค hash ซักพักนึง แล้วก็จะโหลดต่อได้เลย

แต่หากลบไฟล์ที่โหลดมาแล้วไปด้วย อันนี้ทำใจครับ โหลดใหม่สถานเดียว

Comment

Originally posted by bluelink View Post
      ลบเฉพาะ list ใน bitcomet ใช่รึเปล่าครับ ถ้าแค่นั้นไม่มีปัญหา ก็แค่ไปหาไฟล์ torrent เดิมมาใส่ใหม่ โดยเลือกตำแหน่งไฟล์ที่ดาวน์โหลดไว้ที่เดิม แล้วโปรแกรมจะทำการเชค hash ซักพักนึง แล้วก็จะโหลดต่อได้เลย

แต่หากลบไฟล์ที่โหลดมาแล้วไปด้วย อันนี้ทำใจครับ โหลดใหม่สถานเดียว
      เห้อๆ ซวยแล้วคับ..

Comment

Working...
      X