Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Keyboard ดีๆ สักตัวหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Razer Tarantula 555+

Comment

ใช้ Dell นะ นิ่มดี

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
        Razer Tarantula 555+
        +1 ครับ หึหึ

Comment

Logitech

แต่อยากหรูหรา ไฮโซ แต่ไม่มีภาษาไทย
          Razer

Comment

คีย์บอร์ดผมอัน190ใช้มาจะ3ปีละ ยังไม่มีทีท่าจะเจ๊งเลย เมาร์ผมอันละ3290ใช้มาเกือบปีละ สีลอกกะจาย

Comment

DELL เลย สั่งกับคนในบอร์ด
              ลองเซิร์จดู ประมาณ 380 รวมส่ง
              ใช้ดีมากกกกกกก นุ่มมาก พิมพ์ลื่นขึ้นเยอะเลย
              ที่ ม กรุงเทพก็ใช้อยู่เหมือนกัน แหล่มชัวร์ตัวนี้

Comment

DELLทนก็จริงแต่เล่นเกมส์ไม่ค่อยดีนะ ปุ่มมันสูง+คีบอร์ดแคบ ของเรายกให้น้องไปละ Microsoftตัวที่แถมเมาส์ด้วย500-600บาทคีบอร์ดแจ่มแต่เมาส์ไม่ได้ใช้เพราะใช้Logitech G518อยู่

Comment

คีย์บอร์ด+เมาส์ของ Microsoft ชุดละ 590.- ใช้มา 2 ชุดแล้ว ความทนทานก็ ok แต่ใช้ไปซัก 2 ปี ตัวหนังสือเริ่มลอก แต่ตัวเมาส์ ใช้ๆไป เคอร์เซอร์มันขยับได้เองเป็นทั้ง 2 ตัวเลย ตอนนี้ใช้เมาส์เลเซอร์กับคีย์บอร์ดของ Dell หาได้ในเวปนี้แหละ

Comment

ได้ของแล้วครับผม
                    ได้ตัวนี้ครับ

Natural Ergonomic Keyboard 4000

Comment

เคยใช้คีย์บอร์ดแบบนี้ เพื่อนหิ้วมาจากอเมริกา พิมพ์ไปนานๆ เมื่อยนิ้วมาก เพราะไม่เคยชินกับการวางนิ้บนแป้นแบบนี้ ถ้าจะซื้อลองไปเทสดูก่อนไม่งั้นเสียดายตัง

Comment

Working...
                      X