Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านคิดเห็นอย่างไรกับราคา ซิลิโคนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านคิดเห็นอย่างไรกับราคา ซิลิโคนนี้

อันที่1 ชนิดซองธรรมดาๆตามรูปไม่ทราบว่าราคาเท่าไรหรอคับ ที่ร้านใน จ.พิษณุโลก (ข้าง ม.นเรศวร)ขาย20
    อันที่2 ชนิดหลอดธรรมดาๆ ราคา45บาท
    แถมนิดนึง สาย IDE แบบในรูปราคาเท่าไรคับที่พิดโลกขาย160up คับ
    อยากทราบว่า มันถูกหรอแพงคับ
    Last edited by dordeg; 18 Oct 2007, 12:32:29.

ถ้าเทียบกับที่พันทิพผมว่าแพงนะ แต่ต่างจังหวัดไม่รู้เหมือนกัน

Comment

หุหุหุ โคตรแพง เก็บตังค์เลยคับพี่น้อง ไปพันทิพย์ทีเดียว คุ้ม ค่ารถจาก หน้ามอ 277 มั้ง

Comment

ถ้าเป็นซิลิโคนธรรมดา ถือว่าแพงพอสมควรครับ เทียบกับซิลิโคนขาวที่ซื้อจากบ้านหม้อ กระปุกละ30-40บาท สามารถนำมาแบ่งใส่หลอดขนาดนั้นได้เป็นหลายสิบหลอด
        แต่ถ้าเป็นซิลิโคนเทพๆหน่อยหละก็ หุหุ (แล้วไป)

Comment

ตจว.ก็งี้แหละต้องทำใจ

Comment

แพงคับ^^

Comment

ซิลิโคน 10 บาท
              -------------------
              แบบหลอด 25 บาท
              ส่วนสายที่นี่ก็ประมาณร้อยกว่าบาทครับ

Comment

ซิลิโคน 5 บาท
                แบบหลอด 20 บาท
                ส่วนสายที่นี่ก็ประมาณ110ครับ

Comment

ซิลิโคนขาวแบบซอง 5-10บาทครับ
                  แบบหลอด สีเงิน สีทอง แนะนำว่าอย่าใช้ ไม่ดีอย่างที่คิด
                  ส่วน สายIDE แบบนี้ ซื้อชั้น4พันทิพย์โซนด้านหลัง 80บาทเท่านั้นครับ ตจว ก็อาจแพงขึ้นตามขั้นกันไป

Comment

แบบหลอดสีเงิน ใช้แล้วไม่ได้ดีกว่าที่คิดตามท่านบนว่าเลยคับ

Comment

อมร จ.พิษณุโลก ไปถึงไม่อะ ถ้ามี ซิลิโคนถูก

Comment

Originally posted by dordeg View Post
                        อันที่1 ชนิดซองธรรมดาๆตามรูปไม่ทราบว่าราคาเท่าไรหรอคับ ที่ร้านใน จ.พิษณุโลก (ข้าง ม.นเรศวร)ขาย20
                        อันที่2 ชนิดหลอดธรรมดาๆ ราคา45บาท
                        แถมนิดนึง สาย IDE แบบในรูปราคาเท่าไรคับที่พิดโลกขาย160up คับ
                        อยากทราบว่า มันถูกหรอแพงคับ
                        แพงเกือบๆ เท่าตัวที่ซื้อใน 1000 ทิปเลย อะ

Comment

iราคาขายเขา + ค่ารถไปด้วยงับ เลยแพง

Comment

หาซื้อในบอร์ดก็ได้ครับ
                            มีท่านนึง ผมไปซื้อมา หลอดละ30รวมค่าส่ง37บาท จ้ะ

เย็นดีเหมือนกัน ลดลงก็ประมาณ3-5องศา

Comment

Originally posted by SantaCruz View Post
                              iราคาขายเขา + ค่ารถไปด้วยงับ เลยแพง
                              เห็นด้วยครับ

Comment

Working...
                              X