Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องwebcamหน่อยเร้วววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องwebcamหน่อยเร้วววว

คือว่าผมใช้เวปแคมรุ่นนี้อยู่ครับ

ผมเห็นมันมีหลอดledอยู่อะ ในไดรเวปก้อมีให้เปิดledนะ แต่ว่าพอกดเปิดแล้ว ไฟไม่ติดอะครับ -*- ไม่รู้มันทำมาหลอกๆหรือว่าเสียเนี่ย ประกันของsector1ปีงับ ผมอยู่สงขลาอะ

อินฟราเรดหรือเปล่า อิๆๆ
    Last edited by s4410020; 18 Oct 2007, 16:07:02.

Comment

มันหลอดอินฟราเรตครับ ถ้ามันมีแสงออกมาผมว่าผมโยนทิ้งดีกว่าแสบตา

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
        มันหลอดอินฟราเรตครับ ถ้ามันมีแสงออกมาผมว่าผมโยนทิ้งดีกว่าแสบตา

แ้ล้วถ้าเปิดมันจะเปนยังไงอะงับ พอดีไม่เคยเล่น เหอๆ มันเป็นตัวเขียวๆหรอ เราจารุได้ไงว่ามันเปิดแล้ว

Comment

นั่นดิๆ ลองปิดไฟแล้วเปิดเล่นดูดิ๊

Comment

ลองดูโดยใช้กล้องมือถือก็ได้ครับ ในกล้องจะเป็นแสงสีขาว

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
              ลองดูโดยใช้กล้องมือถือก็ได้ครับ ในกล้องจะเป็นแสงสีขาว
              มือถือผมไม่มีกล้อง 5555 จน

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                นั่นดิๆ ลองปิดไฟแล้วเปิดเล่นดูดิ๊
                ว้าววววว สุดยอด ที่ในหลอดอะ จาเป็นเป็นสีแดง ผมลองเทสแล้ว อินฟาเรดจิงๆด้วย กร๊ากกกกก เกิดมาเพิ่งเคยเล่นเวปแคมตัวแรก -*-

Comment

ถามอีกนิสสสส มันมีซอฟแวร์ตัวไหนที่ใช้กับกล้องนี้แล้วถ่ายภาพนิ่งได้อะคับ เพราะตัวที่แถมมากับเครื่องมันจับภาพนิ่งไม่ได้อะ ถ่ายวีดีโอได้อย่างเดว

Comment

Working...
                  X