Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะโหลดไดรว์เวอร์จากเวปแห่งนี้ได้ยังไงครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะโหลดไดรว์เวอร์จากเวปแห่งนี้ได้ยังไงครับ..

ใครเคยมาโหลดจากที่นี่บ้างครับ โหลดไงครับ..

http://www.driverfiles.net/Sound-Car...80,408,7,.html

กด download มานก็ขึ้นแล้วหนิครับ

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
      กด download มานก็ขึ้นแล้วหนิครับ
      เซ็งครับเซ็ง แปลกครับแปลก.. พอตั้งกระทู้ปับมันก็กดขึ้นเลยครับ ไม่ไใช่เป็นวันนี้นะครับ ก่อนหน้าผมก็เคยพยายามกดๆๆๆๆๆ... ผมจะหาไดรซ์เวอร์โดย Google ก็มักจะมาเจอเวปนี้ พยายามกดๆๆๆๆๆ... มาตลอดแต่มันไม่ขึ้น... เซ็งครับอยากจะเอาหัวชนฝา 3ที... พอมาตั้งทู้ถามมันดันกดได้ กดดีด้วย...เอ้อ..

ถ้าไม่เชื่อผม ลองเลื่อนดู commentข้างล่างนะครับ..
      Last edited by hornetpc719; 30 Oct 2007, 00:22:28.

Comment

เอิกๆๆๆๆ

Comment

หนักเข้าไปอีกครับ มันไม่ใช่ไดรว์เวอร์ครับ..

Download Driver Detective to scan and download the most current drivers for your computer.

Comment

บอกตรงๆเลยเว็บนี้ผมเบื่อเป็นอันดับ2รองจากเว็บลาบเป็ด
            เคยโหลดของมันได้ทีเดียวแต่เสียเวลาเป็นชั่วโมง เลยเลิกเข้าเลยตามจริงแล้วหาที่อื่น
            ง่ายกว่าอีก

Comment

Originally posted by namek View Post
              บอกตรงๆเลยเว็บนี้ผมเบื่อเป็นอันดับ2รองจากเว็บลาบเป็ด
              เคยโหลดของมันได้ทีเดียวแต่เสียเวลาเป็นชั่วโมง เลยเลิกเข้าเลยตามจริงแล้วหาที่อื่น
              ง่ายกว่าอีก
              ลาบเป็ด คือที่ไหนครับ.. ผมอยากจะได้ของเวป Driver Guide เมื่อก่อนผมก็มี IDอยู่ แต่รู้สึกตอนหลังทางเวปเขาเปลี่ยนแปลง ตรงสมัครใหม่ แล้วผมสมัครไม่ได้

Driver Guide งงๆกับขั้นตอนการสมัคร อยู่สึกจะเป็นขั้นตอนที่ให้ใส่ zip code อะไรนี่แหละครับ พอดีไม่เก่งประกิดครับ.. เคยมีสมาชิก 2ท่านให้IDมาใช้ พอตอนหลังๆก็เข้าไม่ได้อีกเลยเช่นกัน....

ใครมีที่ไหนดีๆี แนะนำหน่อยนะครับผม...
              Last edited by hornetpc719; 30 Oct 2007, 02:21:04.

Comment

Working...
              X