Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแก้ปัญหาให้ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแก้ปัญหาให้ด้วยครับ

ช่วยแก้ปัญหาให้ด้วยครับ เมื่อคืนลงวินโดว์ไหม่แล้วลืมอันล็อคไดร์ที่ได้ล็อคไว้ครับ คือวินโดว์ตัวเก่าอะครับผมได้ลงโปรแกรม xp lock ไว้ครับเพื่อไม่
    ให้คนอื่นเข้าไปได้ พอฟอแมตลงวินโดว์ไหม่แต่ดันลืมปลดล็อค
    ไดร์ที่เคยล็อคไว้พอลงเสร็จนามสกุล exe ที่เป็นเกี่ยวกับโปรแกรมใช้ไม่ได้
    เลยครับ ลองลง xp lock ตัวเดิมเพื่อไห้มันจำค่าแล้วลองตั้งระหัสเดิม
    ก็ไม่หายครับ ชวยด้วย

อันนี้ไม่ทราบอะนะ ถ้าข้างในไม่มีไรมากไม่สำคัญก็ Format หรือ zero fills ฮาร์ดดิสค์น่าจะหายครับ
    (แต่ข้างในคงสำคัญสินะ)

Comment

Originally posted by ARTmaster View Post
      อันนี้ไม่ทราบอะนะ ถ้าข้างในไม่มีไรมากไม่สำคัญก็ Format หรือ zero fills ฮาร์ดดิสค์น่าจะหายครับ
      (แต่ข้างในคงสำคัญสินะ)
      สำคัญมากครับโปรแกรมที่จำเป็นทั้งนั้นเลย

Comment

Working...
      X