Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมปรับแรม1:1แล้วไงต่อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมปรับแรม1:1แล้วไงต่อครับ

ผมปรับแรมเป็น1:1(333:333)แล้วไงต่อครับ เจ้าe6320ไปอยู่ที่2.3แล้วครับ สามารถปรับแต่งอะไรให้ไปไกลกว่านี้ไหมครับ
    spec> e6320+p5ld2-se+kington667 1G*2+xfx8600gt
    http://www.uppic.net/showpic.php?pic...c2630df7501f0a
    Last edited by FanXfX; 27 Jan 2008, 21:52:50.

ลากต่อได้เลยครับ

Comment

ไปปรับที่บัสcpuเลยเหรอครับ หรือปรับตรงไหนถ้าตัวคุณก็ได้แค่7ครับ ยังงไช่วยแนะนำหน่อยนะครับ(ถ้าใช่มันก็ไม่1:1ผมเข้สใจถูกป่าวเนี่ย)

Comment

Originally posted by FanXfX View Post
        ไปปรับที่บัสcpuเลยเหรอครับ หรือปรับตรงไหนถ้าตัวคุณก็ได้แค่7ครับ ยังงไช่วยแนะนำหน่อยนะครับ(ถ้าใช่มันก็ไม่1:1ผมเข้สใจถูกป่าวเนี่ย)
        ท่านไป ปรับ ram ให้เป็น 1:1 ยังไงครับ ?

Comment

เจอแล้วครับ +0+ ตอนนี้ ram เป็น 1:1 ละ อิอิิ

Comment

Originally posted by zman View Post
            ลากต่อได้เลยครับ
            ต่อเลย

Comment

ต่อตรงไหนอ่ะครับท่านทั้งหลายครับ ชี้แนะหน่อยครับ
              ถ้าปรับบัสcpuเพิ่มแล้วบัสแรมมันเพิ่มเองป่าวครับ

Comment

จบข่าวแว้ว.......เงียบเลย

Comment

Originally posted by FanXfX View Post
                  ต่อตรงไหนอ่ะครับท่านทั้งหลายครับ ชี้แนะหน่อยครับ
                  ถ้าปรับบัสcpuเพิ่มแล้วบัสแรมมันเพิ่มเองป่าวครับ
                  มันก็เพิ่มสิครับ
                  ลากบัส cpu กับเพิ่มไฟ เลยครับ

Comment

ตอนนี้ได้2.5 (358x7)แต่ลองดันเพิ่มไปแค่360 ก็บูตได้แต่มันไม่เข้าwindowมันขึ้นงี้อ่ะครับ
                    Reboot and select proper boot device
                    or insert boot media in selected boot device and press a key
                    แล้วถ้าอยากได้บัสซัก 400 ต้องเพิ่มไฟประมารเท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
                    X