Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Island Co-op On Tunggle By Ketaro มาร่วมกันฆ่า Zombie กันเถอะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ok ครับ

Comment

SmartStream จไเป้นต้อง Log In ไหมครับ

Comment

เดี๋ยวแจมด้วยครับ ตอนแรกมีคนบอกลงอัพเดท1+สมาทสตีมก็เล่นได้เลยเข้าไปไม่เจอใครเลยแหะ T^T

สงสัยต้องเอา tungle มาลงเพิ่ม =3=

Comment

Originally posted by nuikap35 View Post
          SmartStream จไเป้นต้อง Log In ไหมครับ
          จำเป็นจ้า

Originally posted by karas100 View Post
          เดี๋ยวแจมด้วยครับ ตอนแรกมีคนบอกลงอัพเดท1+สมาทสตีมก็เล่นได้เลยเข้าไปไม่เจอใครเลยแหะ T^T

สงสัยต้องเอา tungle มาลงเพิ่ม =3=
          แล้วตอนใช้ Smart Steam เฉยๆปรับเป็น Online หรือเปล่าครับ ถ้าเป็น Lan มันจะไม่เจอนะครับ

Comment

ตอนนี้อยากได้วิธี Mute ไมค์ ในเกมอย่างแรงกล้า

Comment

Originally posted by NerdBullet View Post
              ตอนนี้อยากได้วิธี Mute ไมค์ ในเกมอย่างแรงกล้า
              ตอนนี้ผมกำลังหาวิธีอยู่เลยเหอะๆ แหกปากกันเยอะเล่นไม่ออกเลย

Comment

ฝรั่งแม่มจะตกกะใจกันไปขนาดไหนฟะเนี้ย 555

Comment

ทำยังไงดีครับ อยู่ดีๆ ปุ่ม game lobby ก็คลิ้กไม่ได้ครับ ช่วยด้วย

Comment

เข้า LObby ไม่ได้อะ เล่นผ่า capther แรก ไปแล้ว

Comment

Originally posted by Garbover View Post
                      ทำยังไงดีครับ อยู่ดีๆ ปุ่ม game lobby ก็คลิ้กไม่ได้ครับ ช่วยด้วย
                      Originally posted by 334088 View Post
                      เข้า LObby ไม่ได้อะ เล่นผ่า capther แรก ไปแล้ว
                      เปิด Steam ทิ้งไว้หรือเปล่าครับ (ต้อง Login เข้าไปด้วยนะครับ)

Comment

ตอนนีั้มีปัญหาเล่นๆอยู่ แล้วอยู่ดีๆก็กด lobby ไม่ได้ซะงั้น ส่วนผมเล่นไปไกลหน่อย ไม่สามารถจอยกับเพื่อนที่เล่นตามมาได้ -*-

Comment

ผมมีคำถามอะครับ จะนัดเล่นกับเพื่อนแต่อยากให้อยู่ในห้องเดียวกันต้องทำยังไงอะครับ

Comment

เอ่ผมสงสัยแฮะทำไมผมกด game lobby ไม่ได้หว่า-*- อัพเดท 1 ก็ลงแล้วนะ T^T Smart Steam ก็ล็อกอินแล้ว =3=

ปล.เลเวล13 ล่ะครับถ้าเล่นได้มะไหร่ใครอยากให้ช่วยเควสไหนบอกนะอิอิ ผมสายเขวี้ยงมีดครับ ตอนนี้พกอีโต้เทพ 5 เล่มเขวี้ยงไอก้านยาว ทีละ 330 lol

Edit
                            เอ่อสงสัยผมลองโหลดยาแก้ไอใหม่มาทับแหะ เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยลงอีกทีท่านใดสนใจอยากให้ผมช่วยเควสบอกนะครับเอิ้กๆ เพราะตอนนี้รู้สึกยิ่งเล่นมาไกลยิ่งหน้ากลัว ซอมบี้เก่งขึ้นยังไงชอบกล

Edit2
                            โอ้ว ชิทส์ T^T กะไว้แล้วเชียวลงแคร็กใหม่ปุ้บ เซฟเก่าหายปั้บ... โอวเครียด!!! ใครว่างๆพาผมเวลหน่อยนะครับพรุ่งนี้เดี๋ยวจะงดเกมออนไลน์มาเวลใหม่ -.-ซึ่งเลยจริงๆกว่าจะเลเวล13 นานแสนนาน T^T

Edit3
                            ดีใจสุดๆหาทางแก้ไฟล์มั่วๆเอาเซฟเก่ามาใช้ได้ แต่ไหงดันเอ๋อเลเวล 50 แต่ต้นเกม ถ้าผมจะเอาตัวนี้ออนไลน์จะมีใครใจดียอมเล่นด้วยกับผมเปล่าอะครับT T เพราะผู้เล่นเวลยิ่งสูงเลเวลซอมบี้มันจะยิ่งเพิ่มตามอะครับ มะกี้ลองเล่นดูซอมบี้ช่วงเริ่มเกมเวล 44 เลือดหลายพันมากครับ พรุ่งนี้ใครไม่รังเกียจมาโพสไว้ได้นะครับ ถ้าหลายท่านกลัวสู้ซอมบี้ไม่ได้เดี๋ยวผมสร้างใหม่อีกตัวครับแบบใช้เซฟของแพชใหม่เพื่อไม่ให้บัคเลเวลอีก =.=(ใจจริงก็ไม่อยากเล่นใหม่อะครับอุตส่าห์เก็บเควสหลักเควสรองจนครบ T^T ไปถึง chapter 3 แล้วด้วย

ปล.ผมตั้งใจจะเล่น โลแกะนนะครับไอคนที่ไว้ผมทรงโมฮอว์คเพราะชอบสายเขวี้ยงของครับ
                            Last edited by karas100; 8 Sep 2011, 05:08:23.

Comment

แก้ได้แล้วครับ ปัญหาที่ไม่เห็น lobby คือ ออนสตีมไว้ แล้วครีเอจตัว shotcut เกมมาไว้ที่หน้าจอ แล้วกดเข้าเกมเลยครับ ไม่ต้องไป add เข้า steam ถ้าถูกต้องมันจะขึ้นเราเล่นเกม nuke demo ใครอยากจะหากันเจอง่ายๆก็ add steam กันไปเลย จะเล่นแบบ internet หรือแบบ lan+hamachi ก็ตามสะดวกเลยครับ ผมเ่ล่นกันได้ละ ยังไงลองดูกันครับ

Comment

เวลานัดเล่นกับเพื่อน
                                ได้เล่นกับฝรั่งทุกที - -

Comment

Working...
                                X