Announcement

Collapse
No announcement yet.

การสั่งซื้อของผ่านเวบTKชัวมั้ยครับ(ชำระเงินโดยการโอน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมอยู่ เชียงใหม่ สั่งปล่อยครับ ร้านนี้ แต่ให้ผมออกความคิดเห็น สั่งของจาก พันธ์ทิตย์ ผมชอบ บริการ Jedi มากกว่า

Tk ก็ดี

มั่นใจได้ครับ ร้านนี้ สบายใจได้ครับ

Comment

พี่คับแล้วถ้าจะสั่งซื้อที่เวป bigitshop เป็นไงบ้างดีใหมคับ

Comment

Originally posted by pup50hz View Post
        พี่คับแล้วถ้าจะสั่งซื้อที่เวป bigitshop เป็นไงบ้างดีใหมคับ
        ใช้ได้คับ เคยสั่งตอน5ทุ่มในเวป ตอนเช้า 10 โมงกว่าร้านโทรมาแจ้งสต๊อค แล้วโอนเงิน รอรับของได้เลย

Comment

เคยโทรไปเช็คของตอนนั้นก่ะจะซื้อบอร์ดใหม่(DFI Dark) เจอผู้หญิงรับสาย พูดจาได้กวนส้นทีนมั่กๆ ก็เลยไม่ได้สั่ง ใครว่างๆไปพันทิพย์ถ่ายรูปเค้ามาให้ผมดูหน่อย อยากเห็นหน้า้ กิ้วๆ

Comment

สั่งประจำครับ

ทั้ง Tk เจได ไม่มีปัญหา ครับ

Comment

ต่างจังหวัด แนะนำ TK JEDI แต่ถ้าอยู่ในกรุงเทพแล้วขี้เกลียดออกไปหาซื้อ THANNI ครับ

TK JEDI ไม่รับสั่งในกรุงเทพครับ

Comment

ร้านดังๆเช่น TK Jedi Busitek ไม่กล้าโกงแน่นอนครับ ไว้ใจได้
                เพราะทางร้านไม่กล้าเสี่ยงกับชื่อเสียงแน่ๆ ขายของไม่ดีอยู่ได้ แต่ชื่อเสียงร้านเน่าอยู่ไม่รอด
                แต่ก็มีบางร้านนะ ที่อยู่ในบัญชีหนังหมา แต่ก็ยังขายได้ ซึ่งเหยื่อก็เป็นลูกค้าหน้าใหม่ๆหรือคนที่ไม่ค่อยศึกษาเท่าไรครับ

Comment

คอมทั้งชุดผมก็สั่งจากร้านนี้ เดี่ยวว่าจะสั่งต่อแต่โทรไปไม่มีคนรับ

Comment

ก้อแบบ พวกร้าน ใหญ่ๆ เช่น

Bigit

Jedi

TK

Busitek

Advice

JIB

พิมถูกป่าว อิอิ ลืม

พวกนี้ไว้ใจได้ครับ

ร้านค้ามีตัวตน คับ

ไม่มีโกง

Comment

ไม่ต้องกลัวคับ ผมสั่งประจำ โอนตัวไป แล้วโทกลับไปบอก ที่อยู่ รอ1 วันของได้เลยคับ

Comment

เมื่อสองวันก่อนผมรับของจากเวปพีซีรีซอจที่สั่งซื้อไปหลายชิ้นครับมี
                        1. บอร์ด x2
                        2. HD3850 x1
                        3. แรม 2GBx1
                        4. DVD x1
                        เวปพีซีรีซอจนี้ผมเคยสั่งของรวมครั้งนี้ก็เป็นสองครั้งแล้ว 2-3 วันได้ของครับ
                        แต่สั่ง PSU Tagan 600W ที่ร้าน TK ไหงยังมะถึงซักทีหลายวันแล้ว เซ็งเป็ด

Comment

Working...
                        X