Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซวยมากๆมายๆ - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซวยมากๆมายๆ - -

ไม่สบาย ไม่ได้ไป ร ร

ไปยุ่งกับ CPU ตัวเอง กับน้อง

ของน้อยบู๊ตมะได้เลย เพราะอารายมะรุ

ของผม บู๊ตได้อล้ว
    อาการของน้องคือ หน้าจอ มัน กระพริบไฟ แต่ CPU มัน

ก็วิ่งอยู่นะครับ

เเต่จอมะติด

ทำไงดีครับ

เสียวโดนด่าวุ้ยจะแฮบ CPU ซักหน่อยคิีคิ

มะได้เยยย อิอิ

ลองขยับ ซิงค์พัดลม CPU ดูครับ บางทีมันหลวมหน้าจอก็จะไม่ติด

หรือ ลองถอดกาดจอออกมา เอายางลบถู แถบทองแดง แล้วใส่เข้าไปใหม่

หรือ ลองดูสาย เมาส์ - คีย์บอด เสียบสลับรูกันจอไม่ติดก็มีนะครับ ผมเคยเจอมาแล้ว (ลองทำดูครับตามนี้)

Comment

Originally posted by Pikba View Post
      ลองขยับ ซิงค์พัดลม CPU ดูครับ บางทีมันหลวมหน้าจอก็จะไม่ติด

หรือ ลองถอดกาดจอออกมา เอายางลบถู แถบทองแดง แล้วใส่เข้าไปใหม่

หรือ ลองดูสาย เมาส์ - คีย์บอด เสียบสลับรูกันจอไม่ติดก็มีนะครับ ผมเคยเจอมาแล้ว (ลองทำดูครับตามนี้)
      รอ อาไปก่อน

เดวโดนสอย

กลัวอาเปิดเครื่องน้อง มาก

- -

Comment

Working...
      X