Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูสเป็คนี้ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จริงๆถึงมันจะมีผมก็แนะนำซื้อ ยี้ห้ออื่นดีกว่าครับ
    ASUS M3a78CM

Comment

เพิ่มการ์ดจอได้รึป่าวอ่าครับ
      >ตัวนี้ VGA 384GF9600 GSO SONIC PALIT จะดีกว่ามั้ยOn board รึป่าวครับ?
      แล้วคุณภาพ Sound ควรใช้ ตัวของผม audigy อ่ะคับ หรือว่าของตัว On boardครับ

Comment

ตอบให้ครั้งสุดท้าย

1.M3A78-CM เพิ่มการ์ดจอได้

2.VGA 384GF9600 GSO SONIC PALIT ดีกว่าออนบอร์ดเยอะมากๆ

3.ใช้ audigy ที่มีดีกว่่า

Comment

555+
          ทะมายพุดเม๋อนเหลืออดเรยอ่ะงัฟ -*-
          เอาเปนว่า ขอบคุณค้าบบ ^^
          [ขอโทดด้วยคับ โง่เรื่องแบบนี้ -*-]

Comment

ค่อยๆเปง ค่อยๆไปครับ เอาใจช่วย

Comment

จริงๆถึงมันจะมีผมก็แนะนำซื้อ ยี้ห้ออื่นดีกว่าครับ
              ........
              Last edited by xewet; 1 Mar 2009, 01:28:02.

Comment

Working...
              X