Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหาคนใช้ GTS250

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จัดมาวันนี้คับ

สดๆร้อนๆ

VGA ไม่ได้ocครับ ยังใหม่ รอจัดmx-2มีocแน่
    Idle 48-50
    Fullload 80up
    ต้องตั้งพัดลม auto ไว้คับ ตั้งเกิน 75% เสียงดังสุดๆ เดี๋ยวโดน ผบ.ทบ ยันโครม เพราะตี5 แว้วๆ
    แต่
    OC Cpu E5200 2.5-->3.1Ghz

คะแนนตามภาพครับท่าน

ลืมบอกไปจับมาที่ 6000 บาทไทยถ้วนๆ พันธ์ทิพย์เชียงใหม่ เหลือตัวเดียวในร้านด้วย
    Attached Files
    Last edited by mkklub; 17 Apr 2009, 05:15:03.

Comment

สุดยอดครับเทส ตั้งแต่ตี 5 5555...++++

Comment

Originally posted by jarr View Post
        สุดยอดครับเทส ตั้งแต่ตี 5 5555...++++
        ป่าวท่าน ยังไม่ได้นอนเลย

เทสเสร็จก็ยังไม่ได้นอนเลย

Comment

ดันครับ อยากมี GTS250 กับเขาบ้างจัง

Comment

Originally posted by prombunglam View Post
            ดันครับ อยากมี GTS250 กับเขาบ้างจัง
            เอา 285 มาแลกกะผมป่าว

Comment

ใช้ EVGA GTS250 SE. ครับยังมะได้ Test เลยเดี๋ยวจะลองดู

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                เอา 285 มาแลกกะผมป่าว
                แลกกับคนในลายเซ็นนะครับ เดี๋ยวไห้ GTX285 สองตัวเลย

Comment

Originally posted by prombunglam View Post
                  แลกกับคนในลายเซ็นนะครับ เดี๋ยวไห้ GTX285 สองตัวเลย
                  งั้นผมเก็บไว้ใช้เองดีกว่า

Comment

แล้วของวินฟาทมันร้อนกว่าของ asus รึเปล่าคับ

Comment

Working...
                    X