Announcement

Collapse
No announcement yet.

เก็บตั้งซื้อ Playstation 3 ได้แล้วครับบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nameless View Post
    รออีก 3 ปี เดี๋ยวก็คงมีเครื่อง PS3 แบบบาง ราคา 6000 - 7000 ขาดตามสะพานเหล็กแล้วมั้ง
    งั้นผมก็รออีก3ปีค่อยซื้ออ่าดิ เหอๆ ชอบของบาง

Comment

Originally posted by fj View Post
      อ่านสเปคมันให้ละเอียดสิครับ ผมว่ามันดีกว่าเครื่องคอมผมอีก
      เดวสักพักคอมก้ตามทันครับ

Comment

ซื้อPS3ไว้โหลดบิตดีกว่า

Comment

อยาลืมว่า มันเอาไว้เล่นเกมส์เป็นส่วนใหญ่นะครับ

Comment

Originally posted by lchayawatl View Post
            งั้นผมก็รออีก3ปีค่อยซื้ออ่าดิ เหอๆ ชอบของบาง
            ผมว่าอีก3ปียังไงๆก็เกิน10000นะ

Comment

Originally posted by fj View Post
              ถ้ามาเ้มืองไทย คงต้ิองซื้อผ่านท่าน พีคุง แต่ยังไงผมก็ซื้อแน่ เพื่อนมันชอบด่า มิงแก่แล้่วยังจะเล่นเกมส์อีก ผมเลยด่ากลับ เงินกรู ทีมิงแต่งงานแล้วยังเศือกไปเที่ยวหมอนวด ใครจังไรกว่ากัน

หุหุหุ เหมือนจะโดน ไม่ใช่โดนใจนะครับ โดนด่าไปด้วย หมอนวด 555+

Comment

ล๊อตแรกที่ผลิต จะเป็นโรงงาน JAP

ถ้าอยากได้ล๊อตแรก ต้องรีบซื้อใน 3 เดือนแรกที่วางจำหน่าย

หลังจากนั้น โรงงานจีนล้วนๆ

Comment

ซื้อสามเดือนแรก กลัวในไทยมันจะยังแก้เรื่องแผ่นไม่แท้ยังไม่ได้นะครับ เครื่องเกมส์ทุกเครื่องผมส่วนใหญ่จะซื้อหลังจากวางตลาดในไทยไปแล้วประมาณ 1 ปี จะทำที่ไหนไม่ว่ากัน เพราะจากที่ผ่านมาผมว่ามันทนมาก

Play 1 ของผม made in maxico ผมทำกาแฟหกรดเครื่องตอนเล่นเกมส์ ก็ไม่พัง แกะเครื่องยังมีคราบอยู่

Play 2 made in china รุ่น(ตัวใหญ่+พัดลม) ผมทำสถิติเปิดเล่นโดยไม่ปิดติดต่อกัน 18 วัน(memory card เต็ม ไม่มีให้เซฟต้องเล่นทีเดียวให้จบ) มันก็ไม่พัง ห้องไม่แอร์ด้วย

play 3 ตอนนี้คงเก็บตังได้ประมาณแค่ซื้อจอยได้สองอัน

Comment

รอps3เครื่องเล็กออกค่อยซื้อ อิอิ

Comment

Working...
                    X