Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวก E2140 รายงานหน่อยจร้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้บอร์ด P5W DH DELUXE ไปได้ตามลายเซ็นต์เลยครับ
    เดี๋ยวว่างๆจะลองดูว่าจะไปได้อีกหรือเปล่า

Comment

ใช้ E2160 อ่าครับ อิอิ

เอาแค่นี้พอแระ ขี้เกียจเปลี่ยน Sink อิอิ
      Last edited by big_1981; 2 Sep 2008, 14:22:05.

Comment

Originally posted by big_1981 View Post
        ใช้ E2160 อ่าครับ อิอิ

[ATTACH]65113[/ATTACH]

[ATTACH]65114[/ATTACH]

เอาแค่นี้พอแระ ขี้เกียจเปลี่ยน Sink อิอิ
        ใช้แรมอะไรท่าน แรงๆ

Comment

...ตอนแรกๆตามลายเซ็นครับ ไม่อยากลากมากเพราะส่วนใหญ่มักจะเปิดเครื่องทำงานกันข้ามคืน แถมซิงค์ก็เดิมๆ

....แต่พอมาหลังๆไม่ค่อยได้ใช้งานมากมายก็เกิดอารมณ์เบื่อๆไม่รู้จะลากไปทำไมให้เปลืองค่าไฟ
          เลยกลับมาใช้แบบเดิมๆ นอกจากวันไหนจะใช้งานหนักหน่อยค่อยO/C
          Last edited by madcat; 23 Oct 2007, 23:42:27.

Comment

กระผมใช้อยู่เหมือนกันครับ e2140 แต่เดิมๆมาตลอดเลย เพราะเปิดโหลดบิทตลอด 24 ชม.
            มีไว้ืทำไมคอมแรงๆ ถ้าใช้แค่โหลดบิท เหอๆ (555+)

Comment

E2140 ใครเข้าWorld Record มาแล้วบ้าง

Comment

2140
                VGA SOUND ON
                เดิมๆ

บ้านๆ

ไม่ ลาก ไม่ ทำไรเลย

...

รู้สึก ไม่ ต่าง จาก CEL D ใน Notebook เลยอ่ะ ครับ

( สรุปว่า ใช้งานไม่คุ้มเลย )

Comment

ท่าน Bzis ถอยP5Kแว้วหรอคับ อิอิ

P5B ไปแว้วหรอคับ ผมยังใช้มานอยู่เลย ไม่มีตัง อิอิ

Comment

ลืมไป E2140 + P5B ไปได้แค่ 3.11 อะคับ สุดแว้ว บอร์ดมานไม่เอาด้วย

Comment

E2160 ครับ หุหุ

Comment

สงสัยครับว่า GA-965P-DS3 VS GA-P35-DS3R

ต่างกันมากปะคับ

Comment

965P-DS3 VS P35-DS3R ศึกสายเลือดเลยนะเนี่ย

P35 : Package สีเขียวสดใส ชิปใหม่กว่าสดกว่า Ultra Durable 2 ภาคจ่ายไฟ 6 เฟสแต๊ๆเน้อ คล๊อกแต๊ปรีเอง
                          965P : เอาเป็นว่าชิปอดีตเทพละกัน หุหุ ไม่เคยใช้

แต่เรื่องจะพาเจ้าซีพียูไปไกลติดสวรรค์มั๊ยผมว่ามันก็กินกันอยู่นิดๆหน่อยๆเอง
                          Last edited by pess; 24 Oct 2007, 13:53:18.

Comment

อืม กำลังหา ds3 มาใช้บ้าง ยังไม่รู้ว่าจะหา ds3 หรือ ds3r ได้ รอคนขายตัดสินใจอยู่เนี่ยะว่าผมจะได้อะไร

ถ้าได้มาจิงๆ สอนผมคลอ๊กบ้างนะครับ มือใหม่อยู่เลย

Comment

Originally posted by nnoottyy View Post
                              อืม กำลังหา ds3 มาใช้บ้าง ยังไม่รู้ว่าจะหา ds3 หรือ ds3r ได้ รอคนขายตัดสินใจอยู่เนี่ยะว่าผมจะได้อะไร

ถ้าได้มาจิงๆ สอนผมคลอ๊กบ้างนะครับ มือใหม่อยู่เลย
                              DS3R ไปเลยครับไม่ต้องคิดมาก ไม่ก็มอง DFI โซ่ตรวนแห่งเลือด

Comment

หายไปไหนกันหมดเนี่ย หุหุ

Comment

Working...
                                X